8.1 பில்லியன் டாலர் பண விவகாரம் – மலேசிய பெண்ணிடம் விசாரணை

ஜெஜு, தென் கொரியா : ஜெஜு தீவில் உள்ள ஒரு ரிசார்ட் கேசினோவில் 8.1 பில்லியன் டாலர் (RM29,882,347) மதிப்புள்ள ரொக்கத்தை கண்டுபிடித்ததாக தென் கொரிய போலீசார் புதன்கிழமை (ஜன. 13) தெரிவித்துள்ளனர். இச்செய்தியினை யோன்ஹாப் செய்தி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

கடந்த வாரம் ஜெஜு ஷின்வா உலகில் லேண்டிங் கேசினோவில் இருந்து காணாமல் போன 14.56 பில்லியன் வென்ற (RM53,724,778) ஒரு பகுதியாக காசினோவில் பாதுகாப்பாகக் காணப்பட்ட வங்கி நோட்டுகள் உள்ளதா என்பதை உறுதிப்படுத்த புலனாய்வாளர்கள் முயற்சி செய்கிறார்கள் என்று ஜெஜு மாகாண போலீஸ் நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

இந்த வழக்கின் முக்கிய சந்தேக நபரான ஒரு பெண் மலேசிய நிர்வாகியின் இல்லத்தில் பல பில்லியன் டாலர் ரொக்கமாக வென்றதையும் புலனாய்வாளர்கள் கண்டுபிடித்துள்ளனர், அவர் கேசினோவில் நிதி கையாளும் பொறுப்பில் இருந்தார்.

ஜெஜு கேசினோவின் ஹாங்காங்கை தளமாகக் கொண்ட லேண்டிங் இன்டர்நேஷனல் டெவலப்மெண்ட் லிமிடெட், கடந்த வாரம் தனது இணையதளத்தில் பண காணாமல் போனதை வெளிப்படுத்தியதுடன், அதன் உள்ளூர் இணை நிறுவனமான லேண்டிங் என்டர்டெயின்மென்ட் கொரியா மூலம் போலீஸ் அறிக்கையை தாக்கல் செய்தது.

கடந்த வாரம், கேசினோவிலிருந்து பாதுகாப்பு கேமரா காட்சிகளைப் பெற்றுக் கொண்ட போலீசார், அந்தப் பெண்ணுக்காக ஒரு பெரிய மனித நடவடிக்கையைத் தொடங்கினர். பண திருட்டு என்று கூறப்படும் நேரத்தில் வீடியோ பதிவுகள் அழிக்கப்பட்டதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

சி.சி.டி.வி காட்சிகளை சரிபார்த்து பணம் மற்றும் கேள்விக்குரிய நபர் எங்குள்ளது என்பதை நாங்கள் கண்காணித்து வருகிறோம் என்று போலீசார் தெரிவித்தனர்.

திருட்டு வழக்கில் சம்பந்தப்பட்டவர்கள் இருந்தார்களா என்பது போன்ற வழக்கின் விவரங்களை புலனாய்வாளர்கள் தொடர்ந்து விசாரித்து வருவதாக போலீசார் மேலும் தெரிவித்தனர். காணாமல் போன பணம் மிகவும் அதிகமானதாகவும், ஒரு நபர் எடுத்துச் செல்ல முடியாத அளவுக்கு கனமாகவும் இருப்பதால், குறைந்தது இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட குற்றவாளிகள் திருட்டில் ஈடுபட்டதாக புலனாய்வாளர்கள் சந்தேகிக்கின்றனர். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here