தேர்வில் அமரும் மாணவர்களுக்கு ஸ்வைப் சோதனை அவசியமில்லை – இஸ்மாயில் சப்ரி

புத்ராஜெயா: கோவிட் -19 அறிகுறிகளைக் காட்டாவிட்டால், தேர்வில் அமரவிருக்கும் அல்லது வளாகங்கள் மற்றும் விடுதிகளுக்குத் திரும்பும் மாணவர்கள் ஸ்வைப் பரிசோதனை செய்யத் தேவையில்லை என்று தற்காப்பு அமைச்சர் (பாதுகாப்பு) டத்தோ ஶ்ரீ  இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்தார்.

வளாகங்கள் மற்றும் விடுதிகளுக்குத் திரும்புவதற்கு முன்னர் மாணவர்கள் திரையிடலுக்கு பரிந்துரைக்கப்படுவதாகவும், அதற்காக தாங்களே பணம் செலுத்துவதாகவும் அவர் கூறினார்.

தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலின் சிறப்புக் கூட்டம், தேர்வுகளுக்கு அமர்ந்திருக்கும் மாணவர்களுக்கு அல்லது வளாகங்கள் மற்றும் விடுதிகளுக்குத் திரும்புவோருக்கு ஸ்கிரீனிங் கட்டாயமாக்க வேண்டிய அவசியமில்லை என்று முடிவு செய்துள்ளது.

இருப்பினும், அவர்களுக்கு ஏதேனும் அறிகுறிகள் இருந்தால், அவர்கள் அவ்வாறு செய்ய வேண்டியிருக்கும் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஜன. 15) கூறினார்.

சில கல்வி நிறுவனங்கள் மாணவர்கள் ஒரு தேர்வில் அமர்வதற்கு முன்பு ஒரு திரையிடலுக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும் அல்லது வளாகத்திற்குத் திரும்ப வேண்டும் என்று இஸ்மாயில் சப்ரி முன்பு கூறியிருந்து குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here