ஜன.16 தொடங்கி கிளந்தானில் 52,000 ஆயிரம் பயணச் சேவைக்கு அனுமதி அளித்துள்ளது

கோத்தபாரு: ஜனவரி 16 ஆம் தேதி இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு அமல்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து, மாவட்டங்களுக்கிடையேயான மற்றும் மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணங்களுக்கு கிளந்தான் காவல்துறை இதுவரை 52,000 க்கும் மேற்பட்ட அனுமதிகளை வழங்கியுள்ளது.

மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ ஷாஃபியன் மமத் (படம்), விண்ணப்பதாரர்களில் பெரும்பாலோர் சுயதொழில் செய்பவர்கள் அல்லது முதலாளி இல்லாத தினசரி தொழிலாளர்கள் என்பதால் அனுமதி தேவை என்றார்.

இருப்பினும், இப்போது நாங்கள் இரண்டாவது வாரத்தில் இருக்கிறோம், MCO இன் முதல் மூன்று நாட்களுடன் ஒப்பிடும்போது குறைவான விண்ணப்பங்கள் உள்ளன  என்று அவர் பள்ளிக்குத் திரும்பும் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு எஸ்.எம்.கே. பெங்கலான் செபாவில் (1) நிலைமையைக் கண்காணித்த பின்னர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜன. 24) செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பள்ளி நேரத்திற்குப் பிறகு எஸ்ஓபிக்கள் கடைபிடிக்கப்படுவதை உறுதி செய்வதற்காக, போலீஸ் ரோந்து கார்கள் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள் ரோந்து பிரிவுகள் மாணவர்களை கண்காணிக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

அவர்கள் பள்ளியில் இருக்கும்போது, ​​மாணவர்கள் பள்ளி அதிகாரிகளின் கண்காணிப்புக் கண்களில் இருப்பதால் அவர்கள் விதிகளை கடைபிடிக்கிறார்கள். ஆனால் பள்ளி முடிந்ததும், முகமூடிகளை அணிவது அல்லது நண்பர்களுடன் இருக்கும்போது சமூக இடைவெளியை மறந்துவிடுவார்கள் என்று நாங்கள் அஞ்சுகிறோம்.

பள்ளிகளைச் சுற்றி போலீஸ் இருப்பதால், அவர்கள் எஸ்ஓபி இணக்கம் குறித்து நினைவூட்டப்படுவார்கள் என்று அவர் கூறினார். பள்ளி நேரத்திற்கு 10 நிமிடங்களுக்கு முன்னும் பின்னும் போலீசார் நிலைமையை கண்காணிப்பார்கள்.

மேலும், இந்த விவகாரம் தொடர்பாக மாநிலம் முழுவதும் உள்ள பள்ளி தொடர்பு அதிகாரிகளின் உதவியை போலீசார் நாடுவார்கள் என்றும் ஷாபியன் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here