தாயாரின் நகைகள் மருத்துவமனையில் களவு போனதாக மகன் போலீசில் புகார்

செரம்பன்: கோவிட் -19 க்கு சிகிச்சையளிக்க துவாங்கு ஜாஃபர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டபோது தனது தாயார் அணிந்திருந்த நகைகள் காணாமல் போயுள்ளதாக 31 வயது இளைஞர் கூறியது குறித்து போலீசார் விசாரிக்கின்றனர்.

காணாமல் போன நகைகள் குறித்து அறிக்கை பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக சிரம்பான் காவல்துறைத் தலைவர் ஏ.சி.பி முகமட் சையத் இப்ராஹிம் உறுதிப்படுத்தினார். எங்களுக்கு ஒரு புகார் வந்துள்ளது. விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

காய்ச்சல் மற்றும் சுவாசக் கோளாறுகள் ஏற்பட்டதால் ஞாயிற்றுக்கிழமை பிற்பகல் 3 மணியளவில் தனது தாயார் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக நரேந்திரன் தனது அறிக்கையில் கூறியுள்ளார். ஆனால் சில மணி நேரம் கழித்து தாயார் மரணமடைந்தார்.

போர்ட்டிக்சனில் தொழில்நுட்ப வல்லுநராக பணிபுரியும் நரேந்திரன், தன்னுடன் தனது சகோதரி ஷார்ம்லியுடன் இருப்பதாகக் கூறினார். தனது அறிக்கையில், தனது தாயார் 30 கிராம் எடையுள்ள தங்கச் சங்கிலி அல்லது தாலி அணிந்திருப்பதாகவும், சுமார் RM7,500 மதிப்புள்ளதாகவும், RM1,750 மதிப்புள்ள காதணிகள், மூன்று வளையல்கள் மற்றும் ஒரு மோதிரம் அணிந்திருந்தாக கூறினார்.

இருப்பினும், அவர் தனது தாயின் உடலைக் கோரி மருத்துவமனைக்குச் சென்றபோது, ​​அவருக்கு தங்க மோதிரம் மட்டுமே வழங்கப்பட்டது. நரேந்திரன் தனது அறிக்கையில் தனது தாயின் நகைகள் மருத்துவமனை ஊழியர்களால் திருடப்பட்டதாக சந்தேகிப்பதாக கூறினார்.

ஆரம்பத்தில் ஒரு அடையாளம் தெரியாத மனிதனின்  உடல் தனக்கு வழங்கப்பட்டதாகவும், அவர் தனது தாய்க்கு பதிலாக கோவிட் -19 காரணமாக இறந்துவிட்டார் என்றும் கூறினார். நரேந்திரன் தனது தாயின் உடல் வேறொரு விசாரணையில் இருப்பதாகவும், மற்றொரு குடும்பத்திடம் ஒப்படைக்கப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

அலட்சியம் காட்டியதற்காக மருத்துவமனை ஊழியர்களை விசாரிக்க வேண்டும் என்றும் அவர் காவல்துறையினரை வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here