910 இடங்களில் Q4 2020 வாக்காளர் பட்டியலை சரிபார்க்கவிருக்கும் தேர்தல் ஆணையம்

கோலாலம்பூர்: புதன்கிழமை (ஜனவரி 27) பிப்ரவரி 9ஆம் தேதி முதல் நாடு முழுவதும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட 910 இடங்களில் தேர்தல் ஆணையம் 14 நாட்களுக்கு Q4 / 2020 வரைவு துணை தேர்தல் பட்டியலை (RDPT) காட்சியை நடத்துகிறது.

Q4 / 2020 RDPT இல் மலேசிய குடிமக்களிடமிருந்து 85,358 புதிய வாக்காளர் பதிவு விண்ணப்பங்களும், அக்டோபர் 1 முதல் டிசம்பர் 31 வரை பதிவு செய்யப்பட்ட வாக்காளர்களிடமிருந்து தேர்தல் பிரிவுகளை மாற்ற 31,162 விண்ணப்பங்களும் உள்ளன என்று தேர்தல் ஆணைய செயலாளர் டத்துக் இக்மால்ருதீன் இஷாக் தெரிவித்தார்.

“Q4 / 2020 RDPT ஐ நாடு முழுவதும் உள்ள 910 காட்சி நிலையங்களில் இருப்பது மற்றும் பாராளுமன்ற தேர்தல் பிரிவின் QR குறியீட்டை ஸ்கேன் செய்வது போன்ற பல சேனல்கள் வழியாக மேற்கொள்ள முடியும்.

மாநில தேர்தல் அலுவலகத்தின் உத்தியோகபூர்வ போர்ட்டலை உலாவவும் அல்லது மாநில தேர்தல் அலுவலகத்தில் இருப்பதன் மூலமாகவும், கிடைக்கும் Q4 / 2020 RDPT புத்தகத்தை சரிபார்க்கவும் என்று செவ்வாயன்று (ஜனவரி 26) ஒரு அறிக்கையில் அவர் கூறினார்.

அனைத்து விண்ணப்பதாரர்களும் அந்தந்த பெயர்களை வாக்காளர் பட்டியலில் சரிபார்க்க அறிவுறுத்தப்படுவதாகவும், அவர்களின் பெயர்கள் பட்டியலிடப்படாவிட்டால், அவர்கள் தங்கள் உரிமைகோரல்களை படிவம் B உடன் வைக்கலாம் என்றும் அவர் கூறினார்.

எந்தவொரு பிரிவுகளிலும் Q4 / 2020 RDPT இல் எந்த பெயர்களையும் உள்ளிடுவதை எதிர்க்க விரும்பும் வாக்காளர்கள் படிவம் C உடன் அவ்வாறு செய்யலாம் என்று அவர் கூறினார்.

பி மற்றும் சி படிவத்தை மாநில தேர்தல் அலுவலகத்திலிருந்து பதிவிறக்கம் செய்யலாம் என்றும், காட்சிக் காலத்திற்குள் அலுவலக நேரத்தின்போது தொகுதிக்கான வாக்காளர் பதிவாளருக்கு (மாநிலத் தேர்தல் இயக்குநர்) சமர்ப்பிக்க வேண்டும் என்றும் இக்மால்ருடின் மேலும் கூறினார்.

“காட்சிக் காலத்தில், தேர்தல் 10 மற்றும் 25 (2) தேர்தல்களின் (பதிவு செய்தல் வாக்காளர்கள்) ஒழுங்குமுறைகள் 2002, ”என்றார்.

Q4 / 2020 RDPT டிஸ்ப்ளே குறித்த எந்தவொரு விசாரணையும் 03-8892 7018 என்ற எண்ணில் EC ஹாட்லைனுக்கு அனுப்பப்படலாம் அல்லது எந்த மாநில தேர்தல் அலுவலகங்கள் அல்லது விண்ணப்பதாரர்களும் EC போர்ட்டலை https://pengundi.spr.gov.my/ இல் தேடலாம் அல்லது MySPR Semak விண்ணப்பத்தை சரிபார்க்கலாம். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here