புகார் கிடைத்த 24 மணி நேரத்தில் நடவடிக்கை

கோலாலம்பூர்: மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா கமிஷன் (எம்.சி.எம்.சி) தனது அதிகாரிகளை புகார்களைப் பெற்றவுடன் 24 மணி நேரத்திற்குள் broadband இணைப்பு சிக்கல்களை எதிர்கொள்ளும் பகுதிகளுக்கு அனுப்பவுள்ளது.

எம்.சி.எம்.சி தலைவர் டாக்டர் ஃபத்லுல்லா சுஹைமி அப்துல் மாலேக் அவ்வாறு செய்வதன் மூலம், தொழில்துறை கட்டுப்பாட்டாளர் சரிபார்த்து, அப்பகுதியில் உள்ள சிக்கல்களை உண்மையிலேயே கவனிக்க முடியும். மேலும் புகார் அளிப்பவர்களை மேலும் உள்ளீடு செய்ய தொடர்பு கொள்ளலாம்.

சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் ஊடக அறிக்கைகளில் பயனர் புகார்களை குழு தினசரி கண்காணிப்பதைத் தவிர, எம்.சி.எம்.சியின் வலைத்தளம் மற்றும் புகார் சேனல்கள் வழியாக புகார்கள் வந்தன.

நாங்கள் ஒரு புகாரைப் பெறும்போது, ​​அது சேவை வழங்குநரின் கவனத்திற்கும் கொண்டு வரப்படும். அதன்பிறகு மூன்று நாட்களுக்குள், சேவை வழங்குநர் மீண்டும் MCMC க்கு புகாரளிக்க வேண்டும்.

அந்தக் காலகட்டத்தில் அவர்கள் ஒரு அறிக்கையை வழங்கத் தவறினால், அவர்கள் சேவையின் தரம் குறித்த கட்டாயத் தரங்களை மீறியதாகக் கருதப்படுவார்கள். மேலும் எம்.சி.எம்.சி சேவை வழங்குநருக்கு எதிராக வழக்குத் தொடரலாம் என்று பெர்னாமா டிவியின் தி நேஷன் நிகழ்ச்சியில் நேற்று விருந்தினராக தோன்றிய பின்னர் அவர் கூறினார் .

சிக்கல் மற்றும் அதன் சாத்தியமான தீர்வு குறித்த அறிக்கையைத் தயாரிப்பதைத் தவிர, இந்த விவகாரம் தொடர்பாக புகார்களைத் தொடர்பு கொள்ள சேவை வழங்குநரும் ஊக்குவிக்கப்படுகிறார் என்று ஃபத்லுல்லா சுஹைமி கூறினார்.

இருப்பினும், சிக்கல்களைத் தீர்க்க தேவையான நேரம் நிலைமைக்கு ஏற்ப மாறுபடும் என்றார். இதற்கிடையில், கற்றல் ஊடகத்தை மாற்றியமைப்பதன் மூலமும், broadband பயன்பாட்டை கணக்கில் எடுத்துக்கொள்வதன் மூலமும் வீட்டு அடிப்படையிலான கற்பித்தல் மற்றும் கற்றல் (பி.டி.பி.ஆர்) அணுகுமுறையை வலுப்படுத்த வேண்டும் என்று தான் நம்புவதாக ஃபத்லுல்லா சுஹைமி கூறினார்.

ஆடியோ ஸ்ட்ரீமிங்குடன் ஒப்பிடும்போது நீண்ட கால வீடியோ ஸ்ட்ரீமிங் அலைவரிசை பயன்பாட்டை அதிகரிக்கும் என்றும் இது பயனர்களுக்கு நிதிச் சுமையாக இருக்கும் என்றும் அவர் கூறினார்.

5.7 மில்லியன் ஆஸ்ட்ரோ சந்தாதாரர்கள், இரண்டு மில்லியன் யூனிஃபை சந்தாதாரர்கள் மற்றும் மைஃப்ரீவியூ டிகோடர்களின் 2.3 மில்லியன் பயனர்கள் உள்ளனர் என்று அவர் குறிப்பிட்டார்.        – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here