மினி கேசினோ – ஒரு பெண் உள்ளிட்ட 21 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்: கெப்போங்கில் உள்ள ஒரு கடை வீட்டில் அமைந்துள்ள “மினி கேசினோ” மீது சோதனை நடத்தியதைத் தொடர்ந்து ஒரு பெண் உட்பட மொத்தம் 21 சூதாட்டக்காரர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

கோலாலம்பூர் சிஐடியின் துணை, சூதாட்ட மற்றும் ரகசிய சங்கங்கள் பிரிவு (டி 7) நடத்திய “ஓப்ஸ் லிமாவ்” என்ற குறியீட்டு பெயரில், இந்த சோதனை, வியாழக்கிழமை (பிப்ரவரி 4) மாலை 4.40 மணியளவில் காவல்துறையினர் வளாகத்தில் சோதனை நடத்தியது.

கோலாலம்பூர் சிஐடியின் துணைத் தலைவர் உதவி  ஆணையர் நஸ்ரி மன்சோர் கூறுகையில், சுமார் இரண்டு வாரங்களாக அங்கு சூதாட்ட நடவடிக்கைகள் நடந்து வருகின்றன. சூதாட்டக் குகை குறிப்பாக வரவிருக்கும் சீனப் புத்தாண்டு கொண்டாட்டங்களுடன் இணைந்து உருவாக்கப்பட்டது.

மஹோங், கார்டுகள் மற்றும் சிகோலா ஆகிய மூன்று ஆட்டங்கள் அங்கு நடைபெறுவதை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம். கும்பல் வெவ்வேறு விளையாட்டுகளுக்கு மூன்று அறைகளைப் பயன்படுத்தியது, 56 வயதான உள்ளூர் மனிதரால் மேற்பார்வையிடப்பட்டது என்று அவர் சோதனை இடத்தில் சந்தித்தபோது கூறினார்.

மொத்தம் RM54,000 பந்தய பணம் மற்றும் சூதாட்ட உபகரணங்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. அமைப்பாளரால் அறியப்பட்ட வீரர்களை மட்டுமே அழைப்பதே அவர்களின் செயல்முறையாகும். அந்த வீரர்களால் பரிந்துரைக்கப்பட்ட மற்றவர்கள் மட்டுமே சேர அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள்.

சீனப் புத்தாண்டுக்கு முன்னதாக கோலாலம்பூர் முழுவதும் சட்டவிரோத சூதாட்டத்தின் பிற வடிவங்களையும் நாங்கள் தீவிரமாக கண்காணித்து வருகிறோம் என்று ஏசிபி நஸ்ரி கூறினார்.

இந்த வழக்கு திறந்த கேமிங் ஹவுஸ் 1953 சட்டத்தின் பிரிவு 6 (1) இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்றார். கோவிட் -19 நிலையான இயக்க முறைமையை (எஸ்ஓபி) மீறியதற்காக வீரர்களுக்கு சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன என்று ஏசிபி நஸ்ரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here