மோட்டார் பந்தயத்தில் ஈடுபட்ட கும்பல் கைது

ஜோகூர் பாரு: இங்குள்ள செனாய்-டேசாரு அதிவேக நெடுஞ்சாலையில் (எஸ்.டி.இ) போலீஸ் நடவடிக்கையில் பந்தய மோட்டார் சைக்கிள்களை ஓட்டிய ஒரு குழு கைது செய்யப்பட்டார்.

எஸ்.டி.இ.யில் சட்டவிரோத ஓட்டப்பந்தயம் மற்றும் கும்பல் நடவடிக்கைகள் குறித்த தகவல்களுக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 6) இரவு 8 மணியளவில் இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டதாக ஜோகூர் போக்குவரத்து அமலாக்க மற்றும் புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர்  எம்.குமரேசன் தெரிவித்தார்.

நாங்கள் ஏழு ஆண் சந்தேக நபர்களை தடுத்து வைத்தோம்.அவர்கள் பந்தயத்தில் ஈடுபட்டனர் மற்றும் ஆபத்தான சண்டைகளைச் செய்தார்கள், அது அவர்களையும் மற்ற சாலை பயனர்களின் வாழ்க்கையையும் ஆபத்தில் ஆழ்த்தியது என்று அவர் கூறினார்.

இயக்க கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் போது தங்களது “பந்தய பிழைத்திருத்தத்தை” பெற வேண்டும் என்று சந்தேக நபர்கள் கூறியதாக குமரேசன் தெரிவித்தார்.

17 முதல் 23 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக ஶ்ரீ ஆலம் காவல் மாவட்ட தலைமையகத்திற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

சாலை போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 42 (1) மற்றும் பிரிவு 108 இன் கீழ் சந்தேக நபர்கள் விசாரிக்கப்படுவதாகவும், எம்.சி.ஓ.யின் போது நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) மீறியதற்காக அவர்கள் ஒவ்வொருவருக்கும் அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் தெரிவித்தார்.

“சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் போதைப்பொருட்களுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்தார். மேலும் ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டத்தின் பிரிவு 15 (1) இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறார்,” என்று அவர் கூறினார். மேலும் ஏழு மோட்டார் சைக்கிள்களும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.

முந்தைய புகார்களின் அடிப்படையில் சட்டவிரோத ஓட்டப்பந்தயத்திற்கு எஸ்.டி.இ பெயர் பெற்ற இடமாகும் என்று சூப்பர் குமாரசன் வலியுறுத்தினார்.

காவல்துறையினரால் அடிக்கடி மேற்கொள்ளப்படும் நடவடிக்கைகள் அதைக் கட்டுப்படுத்த உதவியது. குறிப்பாக பொதுமக்களிடமிருந்தும் பெற்றோரிடமிருந்தும் தங்கள் குழந்தைகளை கண்காணிக்கவும் மேற்பார்வையிடவும் அதிக ஒத்துழைப்பைப் பெறுவோம் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here