7 வயது மகள் தந்தையால் பாலியல் வன்கொடுமை

பட்டர்வொர்த்: 44 வயதான தந்தை தனது ஏழு வயது மகளை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

கடந்த ஆண்டு நவம்பர் 15 ஆம் தேதி முதல் இந்த ஆண்டு ஜனவரி 20 ஆம் தேதி வரை இரவு 10 மணியளவில் இங்குள்ள லோராங் செம்பா தெலகா ஆயர் நகரில் ஒரு வீட்டின் படுக்கையறையின் படுக்கையில் சிறுமியை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14 (அ) இன் கீழ் வடிவமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, 20 ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனையும், தண்டனை விதிக்கப்பட்டால் அபராதமும் விதிக்கப்படுகிறது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் இங்குள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் கைவிலங்குகளுடன் அழைத்து வரப்பட்டார். அங்கு அவர் நீதிபதி நோர்ஹயாதி மொஹமட் யூனுஸ் முன் குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here