அன்னுவார் மூசாவின் அறிக்கை பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது

கோலாலம்பூர்: செராஸில் நடந்த ஒரு நிகழ்வின் போது டான் ஸ்ரீ அன்னுவார் மூசாவின் அறிக்கையை அவர் பதிவு செய்துள்ளார். செவ்வாய்க்கிழமை (பிப்ரவரி 16) கூட்டரசுப் பிரதேச அமைச்சரின் அறிக்கை பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ  சைபுல் அஸ்லி கமாருடீன் தெரிவித்தார்.

அவர் சுமார் இரண்டு மணி நேரம் புலனாய்வாளர்களுடன் செலவிட்டார். நிகழ்வின் போது அவரது பரிவாரங்களுடன் இருந்தவர்களின் அறிக்கைகளையும், அதில் கலந்து கொண்ட சமூக உறுப்பினர்களையும் நாங்கள் பதிவு செய்வோம் என்று புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 17) ஓய்வு பெற்ற மற்றும் முன்னாள் காவல்துறையினருக்கான ஒரு விழாவுக்குப் பிறகு அவர் கூறினார்.

கடந்த  (பிப்ரவரி 13) செராஸில் நடந்த ஒரு நிகழ்ச்சியில் அன்னுவார் கலந்து கொண்டார். அங்கு குழு ஒன்றாக சாப்பிடும் புகைப்படம் எடுத்து சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடப்பட்டது. இந்த நிகழ்வின் அமைப்பாளரான Kelab Pencinta Alam Kolam Takungan Banjir Sungai Midah இந்த சம்பவத்தின் பொறுப்பை ஏற்றுக்கொண்டதாக பின்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது.

நிகழ்வு அமைப்பாளர் வழங்கிய வீடியோ மன்னிப்பை காவல்துறையினர் கணக்கில் எடுத்துக்கொள்வார்கள் என்று  சைபுல் அஸ்லி கூறினார். கோவிட் -19 நிலையான இயக்க முறைமையை மீறுவது குறித்து நாங்கள் விசாரித்து வருகிறோம். விசாரணை முடிந்ததும், நாங்கள் இந்த விஷயத்தை துணை அரசு வக்கீலுக்கு அனுப்புவோம்.

RM1,000 சம்மன் வழங்கப்படவில்லை. ஏனெனில் காவல்துறை விசாரித்து அனைத்து உண்மைகளையும் பெற வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். தற்போதைய இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ், எந்தவொரு உணவகத்திலும் அல்லது உணவு வளாகத்திலும் ஒரு அட்டவணைக்கு இரண்டு பேர் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுவார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here