தன் காதலி நண்பருடன் பழக்கமா? ஆத்திரத்தில் பெட்ரோல் குண்டு வீசிய ஆடவர்

மலாக்கா: பொறாமையால், ஒரு சந்தேக நபர் இங்குள்ள தனது நண்பரின் வீட்டிற்கு பெட்ரோல் குண்டை வீசினார். சந்தேகநபர் தனது  46 வயதான காதலியை தன்னிடம் இருந்து பிரித்ததாகவும் அதனால் ஆத்திரமடைந்த அந்த ஆடவர் இச்செயலை செய்தததாக  மலாக்கா தெங்கா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் அப்சானிசர் அகமது தெரிவித்தார்.

50 வயதான சந்தேக நபர் திங்கள்கிழமை (பிப்ரவரி 15) இங்குள்ள தாமான் மலாக்கா பாருவில் உள்ள ஒரு வீட்டிற்கு பெட்ரோல் குண்டை எறிந்த சில மணிநேரங்களில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

49 வயதான வீட்டு உரிமையாளர் தனது வீட்டிற்கு வெளியே மாலை 6 மணியளவில் ஒரு பெரிய சத்தம் கேட்டதாகவும், அதே நாளில் இரவு 7.45 மணியளவில் போலீஸ்  புகாரை பதிவு செய்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

ஓவியராக பணிபுரியும் வீட்டு உரிமையாளர் ஒருவர் பெட்ரோல் குண்டை வீசி காரில் தப்பி ஓடுவதைக் கண்டதாக ஏ.சி.பி அப்சானிசார் தெரிவித்தார். அந்த பெட்ரோல்  குண்டு வீச்சால் ஒரு ஷூ ரேக் அழிக்கப்பட்டது, அதே நேரத்தில் அதன் தாக்கம் சுவரின் ஒரு பகுதியும் நிறமாற்றம் அடைந்தது.  என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (பிப்ரவரி 16) கூறினார்.

சந்தேகநபர் ஒரே நாளில் இங்குள்ள தாமான் பச்சங் உத்தாமாவில் இரவு 10 மணியளவில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக ஏ.சி.பி அப்சானிசார் தெரிவித்தார்.

தீ அல்லது எந்தவொரு வெடிக்கும் பொருளால் தவறான செயல்களைச் செய்ததற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 435 ன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவ பிப்ரவரி 20 ஆம் தேதி வரை சந்தேக நபர் தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டிருப்பதாக  ஏசிபி அப்சானிசார் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here