உணவகங்களில் மட்டுமே மதுபானம் விற்பனை செய்ய அனுமதி

கோலாலம்பூர்: இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் இந்த காலகட்டத்தில் உணவகங்களில் மட்டுமே மதுபானம் விற்பனை செய்ய அனுமதிக்கப்படுவதாக  மாநில காவல்துறை தெளிவுபடுத்தியுள்ளது.

பல போலீஸ் அதிகாரிகள் மது அருந்துவதை நிறுத்துமாறு வெள்ளிக்கிழமை பாங்சரில் உள்ள பார்கள் மற்றும் உணவகங்களுக்கு உத்தரவிட்டதாக எழுந்த குற்றச்சாட்டுகளுக்குப் பின்னர் இது வந்துள்ளது.

இந்த காலகட்டத்தில் மதுபானங்களை விற்க உணவகங்களுக்கு மட்டுமே அனுமதி வழங்கப்பட்டதாக கோலாலம்பூர்  காவல்துறை தலைவர் டத்தோ சைபுல் அஸ்லி கமருதீன் தெரிவித்தார்.

உணவகம் மற்றும் பார் உரிமங்களுடன் கூடிய வளாகங்கள் பார் கவுண்டர்களைத் திறக்க முடியாது. அவற்றை மூடி வைத்திருக்க வேண்டும். உணவகங்கள் மட்டுமே திறக்க அனுமதிக்கப்படுகின்றன. நாங்கள் தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலின் (என்எஸ்சி) அறிவுறுத்தல்களைப் பின்பற்றுகிறோம் என்று அவர் கூறினார். லைவ் இசைக்குழுக்கள் மற்றும் டி.ஜே நிகழ்ச்சிகள்,  இன்னும் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

முன்னதாக, உணவகம் மற்றும் பிஸ்ட்ரோ உரிமையாளர்கள் சங்கத்தின் சட்ட ஆலோசகர் டத்துக் டேவிட் குருபதம், கோலாலம்பூர் மேயர் மற்றும் கூட்டரசுப் பிரதேச அமைச்சர் இருவரும் தங்கள் நிலைப்பாட்டை தெளிவுபடுத்துவார்கள் என்று நம்புவதாகக் கூறினார்.

அவர்கள் எந்தச் சட்டத்தை நம்பியிருக்கிறார்கள் என்பதைக் காண்பிப்பதற்கு அமலாக்க அதிகாரிகள் மீது சுமை உள்ளது என்று அவர் வாட்ஸ்அப் வழியாக கூறினார். சங்கத்தின் ஊடக தொடர்பு ஜெரமி லிம் இந்த விஷயத்தில் பல உறுப்பினர்கள் அவரை அழைத்ததாக கூறினார்.

மத்திய அரசு உணவகங்களை SOP க்குள் செயல்பட அனுமதித்துள்ளது என்று அவர் சுட்டிக்காட்டினார். கடந்த ஆண்டு மே மாதத்தில் இதேபோன்ற நிலை ஏற்பட்டது. உணவகங்களை மீண்டும் சாப்பிட அனுமதித்தபோது.

தற்போதைய கட்டுப்பாடு பப்கள் மற்றும் கிளப்புகளுக்கு உணவு பரிமாறக்கூடாது. வேறு வழியில்லை என்று கூறினார்.‘இரவு விடுதிகள், விடுதிகள் மற்றும் பார்கள் மட்டுமே செயல்பட அனுமதிக்கப்படவில்லை. ஆனால் ஆல்கஹால் உள்ளிட்ட உணவு மற்றும் பானங்களுக்கு சேவை செய்யும் விற்பனை நிலையங்கள் திறக்க அனுமதிக்கப்படுகின்றன என்று என்.எஸ்.சி வழிகாட்டுதல்கள் கூறுகின்றன.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here