தேர்வு இடங்கள் பாதுகாப்பானவை

ஈப்போ: மாணவர்கள் தங்கள் தேர்வுகளுக்கு அமர்ந்திருக்கும் அனைத்து இடங்களும் பாதுகாப்பாக இருக்கும் என்கிறார் பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கம் மியோர் ஃபரிதலத்ராஷ் வாஹித்.

பிப்ரவரி 22 முதல் ஏப்ரல் 12 வரை காவல்துறையினர் இந்த இடங்களில் தவறாமல் ரோந்து மற்றும் கண்காணிப்பார்கள் என்றும், அனைத்து பெற்றோர்கள், பாதுகாவலர்கள் மற்றும் தேர்வு  எழுதும் மாணவர்கள் தங்கள் பாதுகாப்பு குறித்து கவலைப்பட வேண்டாம் என்றும் கேட்டுக்கொண்டார்.

பேராக்கில் உள்ள சில 428 மையங்களும் பள்ளிகளும் தேர்வுகளுக்குப் பயன்படுத்தப்படும். அதற்கேற்ப மாவட்டங்களில் 100 ரோந்து கார்களையும் 200 மோட்டார் சைக்கிள்களையும் திரட்டுவோம் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 21) செய்திக்குறிப்பில் தெரிவித்தார்.

பள்ளி தொடர்பு அதிகாரிகள், குற்றத் தடுப்பு ரோந்து குழுக்கள் மற்றும் பிற போலீஸ் பிரிவுகளும் கண்காணிப்புக் குழுவின் ஒரு பகுதியாக இருக்கும் என்றும், 220 காவல்துறையினர் இந்த கடமைகளில் இரவு பகலாக பணியாற்றுவார்கள் என்றும்  மியோர் கூறினார்.

சிஜில் பெலஜரன் மலேசியா (எஸ்.பி.எம்), சிஜில் கெமாஹிரான் மலேசியா (எஸ்.கே.எம்), சிஜில் டிங்கி பெர்சகோலஹான் மலேசியா (எஸ்.டி.பி.எம்) சிஜில் வோகேஷனல் மலேசியா, சிஜில் டிங்கி அகமா மலேசியா மற்றும் டிப்ளோமா வோகேஷனல் மலேசியா தேர்வுகள் பிப்ரவரி 22 முதல் தொடங்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here