ஓர் அதிகாரி உள்ளிட்ட 6 போலீஸ்காரர்கள் கைது

ஈப்போ: ஒரு “விருந்தில்” நடத்தப்பட்ட சோதனையின் போது ஒரு அதிகாரி உட்பட ஆறு போலீசார் கைது செய்யப்பட்டனர். அவர்களில் 5 பேர் போதைப்பொருளுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்தனர்.

பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிதலாத்ராஷ் வாஹித் கூறுகையில், 20 வயது முதல் 40 வயதுக்குட்பட்ட காவல்துறையினர் வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 26) அதிகாலை 1.30 மணியளவில் இங்குள்ள ஒரு பிளாட்டில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

இந்த சோதனையின் போது மூன்று இந்தோனேசியர்கள் உட்பட எட்டு பெண்களையும் கைது செய்துள்ளதா மியர் ஃபரிதலாத்ராஷ் தெரிவித்தார். அந்த அதிகாரி, தனது 30 வயதில், மற்றும் நான்கு தரவரிசை காவல்துறையினர் போதைப்பொருளுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்தனர்.

ஐந்து உள்ளூர் பெண்கள் மற்றும் இரண்டு இந்தோனேசியர்களும் நேர்மறையை சோதித்தனர் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

ஆம்பெடமைன், கெத்தமென் மற்றும் மெத்தாம்பேட்டமைன் ஆகியவை உட்கொண்டது சோதனை வழி உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டத்தின் பிரிவு 15 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக கம் மியர் ஃபரிதலாத்ராஷ் தெரிவித்தார்.

அனைவரும் தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். அனைத்து போலீஸ்காரர்களுக்கும் போதைப்பொருளுடன் தொடர்பு கொள்ள வேண்டாம் என்றும் எச்சரித்துள்ளேன் என்றார். சம்பந்தப்பட்டவர்கள் மீது கடுமையான நடவடிக்கை எடுப்போம். எந்த சமரசமும் இல்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஒரு தனி வழக்கில், பிப்ரவரி 25 அன்று பாங்கூர் அருகே கடலில் மிதக்கும் 17.5 கிலோ மதிப்புள்ள ஹெராயின் அடங்கிய ஒரு கன்னி சாக்கை ஒரு மீனவர் கண்டுபிடித்ததாக மியோர் ஃபரிதலாத்ராஷ் தெரிவித்தார். டீபாக்ஸ் வேடமிட்ட 17 சிறிய பொதிகளில் இந்த மருந்துகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

மூன்று தொகுப்புகள் சேதமடைந்துள்ளன. மருந்துகளின் மதிப்பு RM700,000 ஆகும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here