கோத்தா திங்கி டேசாரு கடற்கரை மாநாட்டு மையம் கோவிட் தடுப்பூசி மையமாக மாற்றம்

கோத்தா திங்கி: தேசிய கோவிட் -19 நோய்த்தடுப்பு திட்டத்தின் (என்ஐபி) கீழ் கோவிட் -19 தடுப்பூசி மையமாக இங்குள்ள கோத்தா திங்கி டேசாரு கடற்கரை மாநாட்டு மையம் மாற்றப்பட்டுள்ளது.

வெஸ்டின் டேசாரு கோஸ்ட் ரிசார்ட்டால் நிர்வகிக்கப்படும் 26,000 சதுர அடி மாநாட்டு மையம், கோத்தா திங்கி முன்னணி பணியாளர்களுக்கு ஒரே தடுப்பூசி மையமாக செயல்படும்.

சுகாதார அமைச்சினால் மேற்கொள்ளப்பட்ட இந்த தடுப்பூசிகள் மார்ச் 1 ஆம் தேதி தொடங்கி மார்ச் 11 ஆம் தேதி வரை தொடரும். இதில் சுகாதாரப் பணியாளர்கள், ஆயுதப்படை உறுப்பினர்கள், காவல்துறை மற்றும் தீயணைப்பு வீரர்கள் அடங்கிய சுமார் 2,000 முன்னணி வீரர்கள் உள்ளனர்.

தடுப்பூசிகள் என்ஐபியின் அட்டவணையைப் பின்பற்றும். இது 2021 பிப்ரவரி முதல் ஏப்ரல் வரை முன்னணி பணியாளர்களுக்கும்  அதைத் தொடர்ந்து மூத்த குடிமக்கள் மற்றும் 2021 ஏப்ரல் முதல் ஆகஸ்ட் வரை அதிக ஆபத்துள்ள குழுக்களில் இருப்பவர்களுக்கு தடுப்பூசி போடப்படும்.

டேசாரு கடற்கரை முன்னணியில் இருப்பவர்களுக்கும் குடியிருப்பாளர்களுக்கும் எளிதில் அணுகக்கூடிய இடமாக தேர்வு செய்யப்பட்டது. மேலும், தடுப்பூசி பெறுபவர்களுக்கு இந்த மையம் பெரியதாகவும் வசதியாகவும் உள்ளது. குறிப்பாக 2 ஆம் கட்டத்திற்கு மூத்த குடிமக்கள் மற்றும் ஊனமுற்றோர் சம்பந்தப்பட்டவர்களுக்கு என்று அந்த அறிக்கை தெரிவித்தது.

கோத்தா திங்கியில் வசிப்பவர்கள் இந்த தடுப்பூசி பயிற்சியில் பங்கேற்பார்கள். இதனால் மாவட்டம் இறுதியில் பசுமை மண்டலமாக மாறும் என்று நான் உண்மையிலேயே நம்புகிறேன்.

இந்த நோக்கத்திற்காக அவர்களின் இடம் மற்றும் வசதிகளை வழங்குவதில் மட்டுமல்லாமல், இந்த திட்டம் வெற்றிகரமாக இருப்பதை உறுதி செய்வதற்கான எங்கள் முயற்சிகளில் எங்களுக்கு உதவ அவர்களின் மனித ஆற்றலுக்கும் தேசாரு கடற்கரையின் நிர்வாகத்திற்கு நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறோம் என்று ஹஸ்லினா கூறினார்.

டேசாரு டெவலப்மென்ட் ஹோல்டிங்ஸ் ஒன் சென்.பெர்ஹாட் நிர்வாக இயக்குநரும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியுமான ரோஸ்லினா அர்பக் கூறுகையில், தடுப்பூசி திட்டத்திற்கான ஒரு இடமாக அவர்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதில் பெருமிதம் கொள்கிறோம்.

இந்த முக்கியமான பயிற்சியை ஆதரிப்பதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். மேலும் கோவிட் -19 தொற்றுநோயை நாடு முழுவதும் கட்டுப்படுத்த தனியார் துறையின் ஒரு பகுதியாக எங்கள் ஆதரவை திரட்டுகிறோம்.

“நாட்டில் கோவிட் -19 வெடித்ததில் இருந்து, டேசாரு கடற்கரை அதிகாரிகளுடன் நெருக்கமாக பணியாற்றி, நிலையான இயக்க முறைகளை கண்டிப்பாக கடைபிடிப்பதை உறுதிசெய்து, சுற்றுலாப் பயணிகள், குடியிருப்பாளர்கள் மற்றும் டேசாரு கடற்கரை ஊழியர்களுக்கு பாதுகாப்பான புகலிடத்தை உறுதி செய்கிறது.

இந்த சமீபத்திய வளர்ச்சியின் மூலம், மலேசியாவில் இந்த தொற்றுநோயை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதற்கான அதிகாரிகளின் முயற்சிகளில் அதிகாரிகளை ஆதரிப்பதற்கான எங்கள் உறவுகளை நாங்கள் நிச்சயமாக எதிர்நோக்குகிறோம் என்று அவர்  கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here