2 மில்லியனுக்கு அதிகமானோர் தடுப்பூசிக்காக பதிவு

பெட்டாலிங் ஜெயா: கோவிட் -19 தடுப்பூசிக்கு இரண்டு மில்லியனுக்கும் அதிகமான மலேசியர்கள் பதிவு செய்துள்ளதாக டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா தெரிவித்துள்ளார்.

சுகாதார இயக்குநர் ஜெனரல் ஒரு முகநூல் பதிவில் வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 5) காலை 11 மணி நிலவரப்படி, மொத்தம் 2,024,356 பேர் மைசெஜ்தெரா பயன்பாட்டின் மூலம் பதிவு செய்துள்ளனர்.

அறிவியல், தொழில்நுட்பம் மற்றும் கண்டுபிடிப்பு அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் திங்கள்கிழமை       (மார்ச் 1) காலை 11 மணி நிலவரப்படி மொத்தம் 1,468,137 பேருக்கு தடுப்பூசி போட பதிவு செய்துள்ளதாக அறிவியல், தொழில்நுட்பம் மற்றும் கண்டுபிடிப்பு அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் கூறியதில் இருந்து இது நான்கு நாட்களில் அரை மில்லியனுக்கும் அதிகமான மக்கள் தாவியது MySejahtera பயன்பாடு என்று அறியப்படுகிறது.

வெள்ளிக்கிழமை வரை டாக்டர் நூர் ஹிஷாம், நாடு முழுவதும் 112,914 பேர் தடுப்பூசிக்கான முதல் அளவைப் பெற்றுள்ளனர் என்று கூறினார். பிப்ரவரி 24 ஆம் தேதி நாடு தனது  தடுப்பூசி திட்டத்தை ஆரம்பித்தது. பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் முதன்முதலில் தடுப்பூசி போட்டுக் கொண்டார். நோய்த்தடுப்பு திட்டத்திற்கு மூன்று கட்டங்கள் உள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here