மனைவி மேல் இருந்த அதிருப்தியை வெளிப்படுத்திய ஆடவர் கைது

ஜோகூர் பாரு: வேலையில்லாத ஒருவர் ஒரு வாரத்திற்கும் மேலாக வீடு திரும்பாத தனது மனைவியிடம் தனது அதிருப்தியைக் காட்ட தனது உறவினரின் காரை எரித்திருக்கிறார்.

புதன்கிழமை மாலை 6.30 மணியளவில் தனது கார் அலாரம் கிளம்பியதைக் கேள்விப்பட்டபோது, ​​இங்குள்ள தாமான் புக்கிட் இண்டாவில் உள்ள ஜாலான் இண்டா 4/1 உடன் 22 வயதான ஒரு நபர் தனது வீட்டில் இருந்ததாக இஸ்கந்தர் புத்ரி ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையத் துல்கைரி முக்தார் தெரிவித்தார்.

என்ன நடக்கிறது என்பதைப் பார்க்க பாதிக்கப்பட்டவர் சென்றபோது, ​​அவர் தனது காரின் இடது பக்கத்தில் தீப்பிடித்ததைக் க உடனடியாக அதை அணைக்க முயன்றார். இருப்பினும், இது மிக விரைவாக பரவியது, எனவே பாதிக்கப்பட்டவர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையை உதவிக்கு அழைத்தார்  என்று அவர் வியாழக்கிழமை (மார்ச் 11) கூறினார்.

ஏ.சி.பி துல்கைரி, காரை முற்றிலும் எரிந்து விட்டதாகவும் அதே வேளை தீயணைப்பு  படையினரால் அமைக்கப்பட்டது. சந்தேக நபரை அறிந்த பாதிக்கப்பட்டவர், பின்னர் சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு தகவல் கொடுத்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட நபர் அளித்த தகவல்களின் அடிப்படையில், சம்பவ இடத்திலிருந்து ஒரு கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ள ஜலான் இந்தா 5/5 உடன் 47 வயது சந்தேக நபரை போலீசார் கண்டுபிடித்து கைது செய்ய முடிந்தது.

விசாரணையைத் தொடர்ந்து மார்ச் 1 ஆம் தேதி முதல் வீடு திரும்பாத தனது மனைவியிடம் அவர் அதிருப்தி அடைந்ததால் சந்தேக நபர் இந்த செயலைச் செய்ததாக ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். மேலும் பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டில் மனைவி தங்கியிருப்பதாகவும் கூறினார். ஏ.சி.பி துல்கைரி மேலும் கூறுகையில், சந்தேக நபரிடம் அவர் முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் இருப்பதாகவும் கூறினார்.

தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 435 இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும், விசாரணையில் உதவ சந்தேக நபர் தடுப்புக்காவல் நோக்கங்களுக்காக நீதிமன்றத்திற்கு கொண்டு வரப்படுவார் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here