பங்சார் சண்டை – ஆடவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்

கோலாலம்பூர்: பாங்சரில் 28 வயது இளைஞர் கொலை செய்யப்பட்ட சந்தேக நபரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

மார்ச் 13 சனிக்கிழமையன்று, மாலை 3.30 மணியளவில் ஜலான் 11, செலயாங் பாரு பாத்து குகைகளில் சோதனை நடத்தப்பட்டது. ஒரு சந்தேக நபர், 26 வயது இளைஞன் அப்போது கைது செய்யப்பட்டான் என்று பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் ஓசிபிடி உதவி ஆணையர் அனுவார் ஒமர் ஞாயிற்றுக்கிழமை வெளியிட்ட அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

சந்தேகநபர் பின்னர் பல வீடுகளுக்கு போலீஸ் அழைத்துச் சென்றார். ஆனால் போலீசார் அந்த சோதனையிட்டபோது ​​சந்தேக நபர்கள் உள்ளே இல்லை.

ஐந்து சந்தேக நபர்கள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக போலீசார் முன்பு கூறியிருந்தனர். இந்த சம்பவத்தில், மார்ச் 13 அதிகாலையில் ஒரு குழுவினர் பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் அவரது நண்பரை வெறுப்புடன் தாக்கியதில் சண்டை ஏற்பட்டது. சண்டையின்போது,  பாதிக்கப்பட்டவர் கத்தியால் வெட்டப்பட்டார். மேலும் பீர் பாட்டிலால் குத்தப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here