மருத்துவமனை கட்டடத்தில் இருந்து குதித்து ஆடவர் தற்கொலை

புக்கிட் மெர்தாஜாம்: மன அழுத்தத்தால் பாதிக்கப்பட்டதாக நம்பப்படும் 62 வயதான வேலையற்ற நபர் இங்குள்ள மருத்துவமனை கட்டிடத்தில் இருந்து விழுந்து இறந்தார்.

36 வயதான தொழிற்சாலை தொழிலாளியான அந்த மனிதனின் மருமகனிடமிருந்து ஒரு போலீஸ்  புகாரினை பெற்றதாக மத்திய செபராங் பிறை ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் ஷாஃபி அப்துத் சமத் தெரிவித்தார்.

திங்களன்று (மார்ச் 15) இரவு 11.30 மணியளவில் மாமா மருத்துவமனை கட்டிடத்திலிருந்து கீழே விழுந்ததாக அவரின் பெண்ணுக்கு மருத்துவமனையில் இருந்து அழைப்பு வந்தது. செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 16) அதிகாலை 1.30 மணியளவில் அவர் மருத்துவமனையை அடைந்தபோது, ​​மாமா இறந்துவிட்டார் என்று தெரிந்து கொண்டார்.

அதிகாலை 2.45 மணியளவில் விசாரணை அதிகாரிகள் வந்தபோது, ​​கோவிட் -19 திரையிடல்களை நடத்தப் பயன்படுத்தப்படும் ஒரு வார்டில் இந்த சம்பவம் நடந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

குறைந்த இரத்த அழுத்தம், நிமோனியா மற்றும் ஹெபடைடிஸ் சி காரணமாக இந்த நபர் மார்ச் 14 அன்று வார்டில் அனுமதிக்கப்பட்டார். இறந்தவருக்கு மனநல சிகிச்சையின் வரலாறு இருந்தது மற்றும் போதைப்பொருள் காரணமாக மெதடோன் சிகிச்சையைப் பெற்றுள்ளார் என்று அவர் செவ்வாயன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மார்ச் 15 ஆம் தேதி இரவு 11 மணியளவில் இறந்தவர் கையில் ஒரு சொட்டு சொட்டாக ரத்தம் வெளியேறி வார்டின் நடைபாதையை நோக்கி மெதுவாக நடப்பதைக் கண்டதாக வார்டில் இருந்த ஒரு சாட்சியின் கூற்றுப்படி, ஏசிபி ஷாஃபி கூறினார்.

அதற்குப் பிறகு இறந்தவருக்கு என்ன ஆனது என்று சாட்சிக்குத் தெரியவில்லை, ஏனெனில் சாட்சி தாழ்வாரத்தின் பின்னால் அமர்ந்தார். நர்சுகள் கடைசியாக இறந்தவரை பார்த்தது, இரவு 11.15 மணிக்கு இறந்தவரின் இரத்த அழுத்தத்தை எடுத்துக் கொண்டபோது பார்த்திருக்கின்றனர்.

ஒரு மருத்துவரின் கூற்றுப்படி, இரவு 11.20 மணியளவில் அவருக்கு இந்த சம்பவம் குறித்து தகவல் கிடைத்தது, மேலும் இறந்தவர் குறித்த பரிசோதனையின் முடிவுகள் தலையின் பின்புறத்தில் இரத்தப்போக்கு இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. இறந்தவர் அவசர உதவிக்காக அவசர வார்டுக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். ஆனால் அவர் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது.

இதற்கு முன்னர் அந்த நபர் மன அழுத்தத்தால் பாதிக்கப்பட்டிருப்பது முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது. சம்பவ இடத்தில் எந்த குற்றவியல் கூறுகளும் காணப்படவில்லை.

உடல் இப்போது பிரேத பரிசோதனைக்காக புக்கிட் மெர்தாஜாம் மருத்துவமனை தடயவியல் பிரிவில் உள்ளது  என்று அவர் கூறினார். வார்டு பகுதியில் சிசிடிவி கேமரா இல்லை.

உதவி தேவைப்படுபவர்கள் தங்களுக்கு அருகிலுள்ள நட்பு சேவையை தொடர்பு கொள்ளலாம். எண்களின் முழு பட்டியல் மற்றும் இயக்க நேரங்களுக்கு, www.befrienders.org.my/centre-in-malaysia க்குச் செல்லவும் அல்லது 03-7627 2929 ஐ அழைக்கவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here