கிரேன் விழுந்த விபத்து – 3ஆவது உடல் இன்று மீட்கப்பட்டது

கோலாலம்பூர்: கடந்த திங்கட்கிழமை near Puncak Banyan, Persiaran Alam Damai, Cheras,  அருகிலுள்ள சுங்கை பீசி -உலு கிள்ளான் எலிவேட்டட் எக்ஸ்பிரஸ்வே (SUKE) கட்டுமானத் தளத்தில்  கிரேன் கவிழ்ந்த சம்பவத்தில் மூன்றாவது சடலம்  (மார்ச் 24) புதன்கிழமை மீட்கப்பட்டது.

கோலாலம்பூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குனர் நோர்டின் பெளசி கூறுகையில், முலா டோங் ஜெங் என்ற சீன நாட்டைச் சேர்ந்தவர் அடையாளம் காணப்பட்டார்.அவர் முன்பு விழுந்து கட்டுமானத்தில் உள்ள தடங்களுக்கு இடையில் சிக்கியதாகக் கூறப்படுகிறது, அதிகாலை 3.58 மணிக்கு தீயணைப்பு வீரர்களால் உடல் மீட்கப்பட்டது.

நிலையற்ற கட்டுமான அமைப்பு காரணமாக தீயணைப்பு வீரர்கள் சிரமங்களை எதிர்கொண்டுள்ளதால் இறந்தவரை வெளியேற்ற முடியவில்லை என்றும், அவர் கட்டுமானத்திற்கு  கிரேன் கட்டமைப்பிற்கு இடையில் சிக்கியிருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு உபகரண வழக்குகளில் மூன்று தீயணைப்பு வீரர்கள் மேலே சென்று ஒரு கிரேன் பயன்படுத்தி அவரின் உடலை மீட்பதற்கு முன்பு அதிகாலை 3 மணியளவில் ஆபத்து மதிப்பீடு செய்ய நாங்கள் (கட்டமைப்பு) சென்றோம்.

பாதிக்கப்பட்டவரை மீட்டெடுப்பதற்கான நடவடிக்கை அரை மணி நேரம் ஆனது. உடல் சிதைந்த நிலையில் இருந்தது என்று அவர் இங்குள்ள இடத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

கடைசியாக உடல் மீட்டெடுக்கப்பட்ட நிலையில், திங்கள்கிழமை தொடங்கிய மூன்று நாள் மீட்புப் பணிகள் நிறைவடைந்துள்ளதாகவும், மேலும் வழக்கு விசாரணைக்கு தொழில் பாதுகாப்பு மற்றும் சுகாதாரத் துறையிடம் (DOSH) ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் நோர்டின் கூறினார்.

இதற்கிடையில், செராஸ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏ.சி.பி முகமட் மொக்ஸைன் முகமது ஜோன், சடலத்தை பிரேத பரிசோதனைக்காக செராஸில் உள்ள சென்சலர் துவாங்கு முஹ்ரிஸ் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பியதாக தெரிவித்தார்.

திங்களன்று (மார்ச் 22), மூன்று சீனத் தொழிலாளர்கள் கொல்லப்பட்டனர். உள்ளூர் ஓட்டுநர் பலத்த காயமடைந்தார், நெடுஞ்சாலை கட்டுமான இடத்தில் இருந்த  கிரேன் கூறுகளில் ஒன்று விழுந்து நகரும் வாகனத்தை நசுக்கியது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here