போலீஸ் வாகனத்தில் மோதி மோட்டார் சைக்கிளோட்டி மரணம்

கோட்டா பாரு: குபாங் கிரியாங், கம்போங் டெமிட்டில் செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 23) நடந்த சம்பவத்தில் நான்கு போலீஸ்காரர்கள் மற்றும் 29 கைதிகளை ஏற்றிச் சென்ற போலீஸ் லோரி மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதி ஓட்டுநர் ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

விபத்து நடந்தபோது போலீஸ் லோரி பெங்கலான் செபாவிலிருந்து கோலா கிராய் பத்து ஜோங்கில் உள்ள கோவிட் -19 தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்திற்கு சென்று கொண்டிருந்ததாக கிளந்தான் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ ஷபியன் மமத் தெரிவித்தார்.

காலை 9 மணியளவில் இந்த விபத்து நிகழ்ந்தது, மோட்டார் சைக்கிளில் சென்ற 21 வயது இளைஞன் ஒரு காரில் மோதியது மற்றும் சாலையில் விழுவதற்கு முன்பு தனது பைக்கின் கட்டுப்பாட்டை இழந்தார்.

எதிர் திசையில் இருந்து வந்த போலீஸ் வாகனம், சரியான நேரத்தில் நிறுத்த முடியவில்லை. பாதிக்கப்பட்டவர் சுமார் 10 மீட்டர் தூரத்திற்கு வாகனத்தின் கீழ் இழுத்துச் செல்லப்பட்டார் என்று அவர் சம்பவ இடத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

விபத்தைத் தொடர்ந்து, 80% வாகனம் எரிக்கப்பட்டதாகவும், என்ஜின் பாகங்கள் சேதமடைந்ததாகவும் ஷாஃபியன் கூறினார். நான்கு போலீஸ்காரர்களும் 29 கைதிகளும் மீட்கப்பட்டனர். யாருக்கும்  காயம் ஏற்படவில்லை. கோலா கிராய் நோக்கிச் செல்லும் இடத்தில் இருந்த மற்றொரு லோரிக்கு மாற்றப்பட்டனர்.

சாலை போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது, விசாரணைக்கு உதவ சாட்சிகள் முன்வருமாறு கேட்டுக்கொண்டார்.

இதற்கிடையில், 51 வயதான ஜிசா யூசோஃப், போலீஸ் லோரிக்கு அடியில் இருந்து திடீரென தீ வருவதைக் கண்டதும், ஒரு சிறிய வெடிப்பைக் கேட்டதும் தான் தனது கடைக்குச் செல்வதாகக் கூறினார்.

எனது கடைக்கு முன்னால் லோரி நின்றது. தீ குறித்து போலீசாரை எச்சரித்தேன். அவர்கள் உடனடியாக கைதிகளுடன் லோரியில் இருந்து வெளியேறினர் என்று அவர் மேலும் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here