ஐ-சினார் திரும்பப் பெறுவது குறித்து உறுப்பினர்களுக்கு தொடர்ந்து அறிவுரைகள், நினைவூட்டல்கள் வழங்கப்படுகின்றன

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஊழியர் வருங்கால வைப்பு நிதி (இபிஎஃப்) அதன் உறுப்பினர்களை அவர்களின்     ஐ-சினார் திரும்பப் பெறுவதில் புத்திசாலித்தனமாக இருக்குமாறு தொடர்ந்து ஊக்குவிக்கிறது என்று அதன் தலைமை தொடர்பு அதிகாரி நூரிஷாம் ஹுசைன் கூறுகிறார்.

ஐ-சினார் திரும்பப் பெறுவதற்கான செலவுகளை கவனமாக நிர்வகிப்பதை உறுதி செய்வதற்காக உறுப்பினர்களுக்கான வழிகாட்டுதல்களையும் வழிகாட்டல்களையும் ஈபிஎஃப் வழங்கியது என்றார்.

ஐ-சினார் வசதி கடந்த ஆண்டு இறுதியில் தொடங்கப்பட்டது. இது கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் ஏற்படும் உறுப்பினர்கள் மீதான நிதிச் சுமையைக் குறைக்க உதவுகிறது மற்றும் அதன் அடுத்தடுத்த பொருளாதார விளைவுகள்.

தொற்றுநோயின் தொடக்கத்திலிருந்து ஈபிஎஃப் மற்றும் தொடர்புடைய ஏஜென்சிகள் தொடர்ந்து நிதி கல்வியறிவு மற்றும் நிர்வாகத்தை ஆதரித்தன. ஏனென்றால் உறுப்பினர்களும் பொது மக்களும் கடினமாக சம்பாதித்த சேமிப்பை புத்திசாலித்தனமாக இந்த கடினமான காலகட்டத்தில் தங்களைத் தக்க வைத்துக் கொள்வதை உறுதிசெய்ய ஒரு ஒருங்கிணைந்த முயற்சி தேவைப்படுகிறது புதன்கிழமை (மார்ச் 31) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

ஐ-சினருக்கு குறிப்பிட்ட, ஈபிஎஃப் தொடர்ந்து உறுப்பினர்களுக்கு அவர்களின் தகவல்தொடர்பு சேனல்கள் மற்றும் உறுப்பினர்களுடனான தொடர்பு மூலம் அவர்களின் செலவினங்களை கவனமாக நிர்வகிக்க வேண்டியதன் அவசியம் குறித்து நட்பு ஆலோசனைகளையும் நினைவூட்டல்களையும் வழங்குகிறது.

நிதியம் மற்றும் பிற நிதி ஆலோசனை சேனல்களால் இலவசமாக வழங்கப்படும் ஓய்வூதிய ஆலோசனை சேவைகள் (ஆர்ஏஎஸ்) ஐப் பயன்படுத்துமாறு ஈபிஎஃப் எப்போதும் அதன் உறுப்பினர்களுக்கும் பொதுமக்களுக்கும் அழைப்பு விடுத்துள்ளது. அவர்களின் நிதித் திட்டமிடல் குறித்து தகவலறிந்த முடிவுகளை எடுக்க அவர்களுக்கு உதவி தேவைப்பட்டால் அவன் சேர்த்தான்.

பட்ஜெட் 2021 இல் ஐ-சினார் முயற்சிக்கு ஈபிஎஃப்  70 பில்லியனை ஒதுக்கியுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here