குத்திக் காயங்களுடன் ஆடவர் வீட்டில் இறந்து கிடந்தார்

கோலாலம்பூர்:  இங்குள்ள தாமான் பாண்டான் இண்டாவில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் 30 வயது இளைஞரின் மார்பில் குத்திக் காயங்களுடன் இறந்த சடலத்தை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

செவ்வாய்க்கிழமை பிற்பகல் 2 மணியளவில் ஒரு அறையில் படுக்கையில் விரிந்த நிலையில் இறந்தவர் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக அம்பாங் ஓ.சி.பி.டி உதவி முகமட் ஃபாரூக் இஷாக் தெரிவித்தார். படுக்கையறையில் ஒரு குடும்ப உறுப்பினர் மயக்கத்தில் இருப்பதாக போலீசாருக்கு குடும்பத்தினரிடமிருந்து ஒரு துயர அழைப்பு வந்தது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலின் முதற்கட்ட பரிசோதனையில் அவரது மார்பில் குத்தப்பட்ட காயங்கள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது மற்றும் உடல் கோலாலம்பூரில் உள்ள கேன்சலர் துவாங்கு முஹ்ரிஸ் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டது. புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 7) பிரேத பரிசோதனை நடத்தப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் ஒரு தனியார் நிறுவனத்தில் பணிபுரிவதாக நம்பப்படுவதாகவும் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here