அஹ்மத் ஜாஹிட், அன்வார் ஆகியோரிடமிருந்து அறிக்கைகளை போலீசார் பதிவு செய்வர்- ஐ.ஜி.பி.

கிள்ளான்: அண்மையில் கசிந்த ஆடியோ கிளிப் தொடர்பாக அம்னோ தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ  டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி மற்றும் பி.கே.ஆர் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் ஆகியோரின் வாக்குமூலங்களை போலீசார் பதிவு செய்வார்கள் என்று டான் ஸ்ரீ அப்துல் ஹமீட் படோர் தெரிவித்துள்ளார்.

காவல்துறை இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல், விசாரணை அதிகாரிகள் தங்கள் அறிக்கைகளை பதிவு செய்ய சரியான நேரத்தை எதிர்பார்க்கிறார்கள் என்று கூறினார்.

அவர்கள் பலியிடப்பட்டதாக அல்லது அவதூறாகப் பேசப்பட்டதாக அவர்கள் நினைத்தால், அவர்கள் அறிக்கைகளைத் தாக்கல் செய்ய முன்வர வேண்டும்; இந்த கோணத்தில் ஒரு விசாரணையைத் தொடங்கலாம் என்று அவர் சனிக்கிழமை இங்குள்ள சூராவ் அன்-நூர் களத்தில் சிலாங்கூர் போலீஸ்  தாமான் அங்கட் அமனிதா திட்டத்தைத் தொடங்கிய பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வரும் ஆடியோ கிளிப்பால் மன உளைச்சலுக்கு ஆளானால் போலீஸ்  புகார் பதிவு செய்ய பொதுமக்களும் வரவேற்கப்படுகிறார்கள் என்று அப்துல் ஹமீட் கூறினார்.

ஒரு விசாரணைக் கட்டுரை திறக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், ஆடியோ பதிவின் நகல் தடயவியல் ஆய்வகத்திற்கு அதன் நம்பகத்தன்மையை தீர்மானிக்க அனுப்பப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். எவ்வாறாயினும், ஆடியோ கிளிப்பில் ஆய்வக பகுப்பாய்வு எவ்வளவு காலம் ஆகும் என்பதை அப்துல் ஹமீத் சொல்ல முடியவில்லை.

பகுப்பாய்வின் கண்டுபிடிப்புகள் அட்டர்னி ஜெனரலின் அறைகளுக்கு அனுப்பப்படும். ஏனெனில் இது எந்தவொரு குற்றத்தையும் வகைப்படுத்தலாம். எந்தவொரு சந்தர்ப்பத்திலும், விசாரணையை விரைவுபடுத்துவதற்காக நாங்கள் இந்த விஷயத்தை விரைவாக தீர்க்க முயற்சிக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

கடந்த மாதம் அம்னோ பொது ஆண்டுக்கூட்டம் தொடர்பான விஷயங்களைப் பற்றி விவாதித்து, அஹ்மத் ஜாஹிட் மற்றும் அன்வார் ஆகியோரைப் போன்ற குரல்களைக் கொண்ட இரண்டு நபர்களிடையே உரையாடல் ஆடியோ கிளிப்பில் உள்ளது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here