பள்ளி நிகழ்வில் துணை தொழில்துறை அமைச்சர் தூங்கினாரா?

சிரம்பான்: கோலபிலா பாம் மாலில் நடைபெற்ற Sekolah Menengah Agama Sains  மாணவர்களுக்கான கட்டம் மற்றும் ஹஃபாஸ் பட்டமளிப்பு விழாவின் போது தூங்கியதற்காக துணை தொழில்துறை அமைச்சர் டத்தோ எடின் சியாஸ்லி ஷித்  மன்னிப்பு கோரியுள்ளார்.

அவரது சிறப்பு அதிகாரி ஃபராஹியா சுபிர் கூறுகையில், கோலா பிலா நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தார். ஆனால் நிகழ்விற்கு வருமாறு வற்புறுத்தினர். மேலும் அவர் அந்நிகழ்ச்சிக்கு செல்வதற்கு முன்பு சில மருந்துகளை எடுத்துக் கொண்டார்.

இந்த நிகழ்வில் தூங்கியதற்காக டத்துக் எடின் சியாஸ்லி மன்னிப்பு கேட்கிறார் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஏப்ரல் 11) பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

ஒரு வைரல் வீடியோ எடின் தனது நாற்காலியில் தூங்கிக்கொண்டிருப்பதைக் காட்டியது. மேலும் நிகழ்வை அதிகாரப்பூர்வமாக்குவதற்காக விழாவின் சிறப்பு வருகையாளர் என்று அவரை அழைத்தபோது யார் எழுந்திருக்கவில்லை. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here