இரண்டாம் கட்ட தடுப்பூசி : 31,776 பேரில் 57% பதிலளிக்கவில்லை

பெட்டாலிங் ஜெயா: தேசிய கோவிட் -19 நோய்த்தடுப்பு திட்டத்தின் இரண்டாம் கட்டத்தின் கீழ் உள்ளவர்களுக்கு 31,776 தடுப்பூசி நியமன தேதிகளை அரசாங்கம் அனுப்பியுள்ளது. 57% பேர் பதிலளிக்கவில்லை என்று ஒருங்கிணைப்பு அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் கூறுகிறார்.

மைசெஜ்தெரா விண்ணப்பம் மற்றும் எஸ்எம்எஸ் மூலம் அனுப்பப்பட்ட 31,776 நியமனங்களில், 18,215 பேர் பதிலளிக்கவில்லை, 13,218 பேர் தங்கள் நியமனம் தேதிகளை உறுதிப்படுத்தினர். 343 பேர் மறுத்துவிட்டனர்.

திங்கள்கிழமை (ஏப்ரல் 12) க்குள் மேலும் 50,000 நியமன தேதிகளை அரசாங்கம் அனுப்பும் என்று கைரி குறிப்பிட்டார். நியமனங்களைப் பெற்றவர்கள் அந்த நாளில் வர முடியுமா என்று பதிலளிக்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன், ஏனெனில் இது தடுப்பூசி விநியோக மையங்களில் திட்டங்களை உருவாக்க அனுமதிக்கும்.

எத்தனை பேர் வருவார்கள் என்று எங்களுக்குத் தெரியாவிட்டால், தடுப்பூசி மருந்து வீணாகிவிடும் என்று நாங்கள் கவலைப்படுகிறோம். போதுமான அளவு அல்லது அதிக அளவு தடுப்பூசி அங்கு கொண்டு வரப்படாது என்று திங்களன்று செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார்.

முதல் சந்திப்பு தேதியை மறுத்தவர்களுக்கு பின்னர் இரண்டாவது தேதி கிடைக்கும் என்று அறிவியல், தொழில்நுட்பம் மற்றும் கண்டுபிடிப்பு அமைச்சராக இருக்கும் கைரி கூறினார்.

அவை இன்னும் குறைந்துவிட்டால், அவர்கள் ஏன் தடுப்பூசி பெற விரும்பவில்லை என்பதைக் கண்டுபிடிப்போம். தற்போது நாங்கள் சந்தேகிக்கிறோம் (அவர்கள் நியமனம் மறுத்துவிட்டதற்கான காரணம்) தேதிகள் அவர்களுக்குப் பொருந்தாததால் தான் என்று அவர் கூறினார்.

திட்டத்தின் இரண்டாம் கட்டம் ஏப்ரல் 19 ஆம் தேதி தொடங்கும். இதில் மூத்த குடிமக்கள், உடல்பேறு உடையோர் (பி.டபிள்யூ.டி) மற்றும் comorbidities உள்ளவர்கள் உள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here