மாமன்னர் தம்பதியரின் புத்தாண்டு வாழ்த்துகள்

கோலாலம்பூர் : யாங் டி-பெர்டுவான் அகோங், அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா, மற்றும் ராஜா பெர்மிசூரி அகோங், துங்கு ஹஜா அஜீசா அமினா மைமுனா இஸ்கந்தரியா, புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 14)  விஷு  நாட்டின் அனைத்து தமிழ் மற்றும் மலையாள சமூகங்களுக்கும் வாழ்த்துகளை தெரிவித்து கொண்டனர்.

எங்கள் மலையாள நண்பர்கள் அனைவருக்கும் மிகவும் மகிழ்ச்சியான விஷு மற்றும் எங்கள் அனைத்து தமிழ் நண்பர்களுக்கும் ஒரு புத்தாண்டு வாழ்த்துக்கள்.

புதிய ஆண்டு உங்களுக்கும் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுக்கும் செழிப்பு, மகிழ்ச்சி மற்றும் நல்ல ஆரோக்கியத்தை கொண்டு வரட்டும். சக மலேசியர்களுடன் பாதுகாப்பாக இருங்கள் என்று இஸ்தானா நெகாராவின் அதிகாரப்பூர்வ முகநூல் பக்கத்தில் ஒரு பதிவில் அவர்களின் மாட்சிமை தெரிவித்துள்ளது.

தமிழ் மாத சித்திரை வருடப் பிறப்பு ஆண்டுதோறும் தமிழ் சூரிய நாட்காட்டியின் முதல் நாளில் குறிக்கப்படுகிறது. இந்த ஆண்டு பிலவ ஆண்டு என அழைக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here