“பீரியட் ஸ்பாட் சோதனை” – எந்த பள்ளி என்று தெரிவியுங்கள்

புத்ராஜெயா : “பீரியட் ஸ்பாட் சோதனை” என்று கூறப்படுவது குறித்து முழுமையான விவரங்கள் இருந்தால் கல்வி அமைச்சகம் (எம்ஓஇ) நடவடிக்கை எடுக்கும் என்று டத்தோ டாக்டர்  முகமட் ராட்ஸி எம்.டி ஜிடின் கூறுகிறார்.

அது நடந்தால், எந்த பள்ளியில் சொல்லுங்கள், எனவே நடவடிக்கை எடுக்க முடியும் என்று கல்வி அமைச்சர் ஓர் அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பெண் மாணவர்கள் மாதவிடாய் என்பதை நிரூபிக்க உடல் ரீதியான சோதனை குறித்து கருத்துத் தெரிவிக்கும்படி கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டார். உண்ணாவிரதம் மற்றும் நோன்பில் இருந்து தப்பிக்க இந்த காரணத்தை பயன்படுத்த வேண்டாம்.

அமைச்சின் கீழ் உள்ள உறைவிடப் பள்ளிகளில் இதுபோன்ற சம்பவங்கள் நடைபெறுகிறதா என்று MOE விசாரித்து வருவதாக ராட்ஸி கூறினார். அத்தகைய நடைமுறை இருந்ததற்கான எந்த அறிகுறியும் இல்லை.

ஜோகூரில் உள்ள பத்து பஹாட்டில் எஸ்.எம்.கே. டத்தோ ‘Bentara Luar  சம்பந்தப்பட்ட ஒரு வழக்கை மேற்கோள் காட்டி, அதன் மாணவர்களின் இனம் மற்றும் பாலினத்தின் அடிப்படையில் இணை பாடத்திட்ட நடவடிக்கைகளை பிரிக்கக் கண்டறியப்பட்டது. ராட்ஸி, இந்த விஷயத்தில் MOE ஒரு விசாரணையை நடத்தியதாகவும், அது கண்டறியப்பட்டது என்றும் கூறினார்.

இந்த விவகாரத்தில் தீர்வு காண அறிக்கை வெளியிடப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார். ஆனால் அதற்காக (பீரியட் ஸ்பாட் செக்) பிரச்சினைக்கு, நாங்கள்‘ ஒவ்வொன்றாக ’சரிபார்க்கிறோம், நாங்கள் எல்லா பிரிவுகளையும் கேட்டுள்ளோம். பதில் இல்லை (இதுபோன்ற நடைமுறைகள் இருந்தன),” என்று அவர் கூறினார்.

20 ஆண்டுகளாக பள்ளிகளில் பீரியட் ஸ்பாட் சோதனை நடைமுறையில் இருப்பதாக பல மாணவர்கள் குற்றம் சாட்டியதாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

டிக் டோக்கில் வைரலாகி வந்த ஒரு வீடியோவில், ஒரு பெண் மாணவி தனது உடற்கல்வி ஆசிரியர் 18 வயதுக்கு மேற்பட்டவர்களை பாலியல் பலாத்காரம் செய்யலாம் என்று பரிந்துரைத்ததாகக் கூறியபோது, ​​ஆசிரியர் வரம்பு மீறவில்லை என்று ராட்ஸி கூறினார்.

இது ஒரு போலீஸ் வழக்காகிவிட்டது, நாங்கள் அதைப் பற்றி அதிகம் பேச விரும்பவில்லை. ஆனால் இந்தச் செயல் நடந்திருக்கக் கூடாது. இது நம் குழந்தைகளின் பழக்கவழக்கங்களையும் நேர்மையையும் உள்ளடக்கியிருப்பதால் நாம் அனைவரும் உடன்படவில்லை என்று அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here