குற்றக் கும்பலின் ஒரு பகுதியாக இருந்ததாக 7 பேர் மீது குற்றச்சாட்டு

ஈப்போ: “கேங் நந்தகுமார்” என்று அழைக்கப்படும் ஒரு ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட குற்றக் கும்பலின் ஒரு பகுதியாக இருந்ததாக ஏழு பேர் மீது அமர்வு நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

ஏழு பேரும் 23 முதல் 35 வயதுக்கு உட்பட்டவர்கள் மற்றும் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட குற்றவியல் குழுவில் உறுப்பினர்களாக இருப்பதாகக் கூறி தண்டனைச் சட்டம் (சட்டம் 574) இன் பிரிவு 130 V (1) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டனர்.

குணசேகரன், முஹம்மது ஃபிரதடுஸ் அப்துல்லா, ராகுல்ஜீத் சிங், பி. கமல் ராஜ், பூபாலன், எஸ்.குமாரன் மற்றும் ஜி.பிரேம் ஆகிய ஏழு பேரும் குற்றச்சாட்டுகள் தனித்தனியாக வாசிக்கப்பட்ட பின்னர் தலையை ஆட்டினார்கள். ஆனால் எந்தவிதமான மனுக்களும் பதிவு செய்யப்படவில்லை. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களில் 6 பேர் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தப்பட்டனர், பூபாலனுக்கு  வழக்கறிஞர் யாரும் ஆஜராகவில்லை.

வழக்கு மாற்றப்பட்டபோது, ​​இந்த விவகாரம் உயர்நீதிமன்றத்தின் எல்லைக்கு உட்பட்டது என்று துணை அரசு வக்கீல் ரோஹைசா அப்துல் ரஹ்மான் வாதிட்டபோது சில வழக்கறிஞர்கள் கோரிய ஜாமீன் விண்ணப்பங்கள் மறுக்கப்பட்டன.

குற்றப்பத்திரிகையின் படி, அவர்கள் ஏழு பேரும் ஆகஸ்ட் 2018 முதல் பிப்ரவரி 2020 வரை கேங் நந்தகுமார் என்ற ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட குற்றக் குழுவின் ஒரு பகுதியாக இருந்தனர்.

குற்றத்தில் குற்றவாளி என நிரூபிக்கப்பட்டால், அனைவருக்கும் தண்டனை விதிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும். குற்றம் ஜாமீன் இல்லை மற்றும் நீதிபதி நோராஷிமா காலிட் ஜூன் 8 ஆம் தேதி வழக்குகான தேதியாக நிர்ணயித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here