நஜிப்புக்கு 3 ஆயிரம் வெள்ளி அபராதம் ; அவர் உணவருந்திய கடைக்கு 10 ஆயிரம் வெள்ளி அபராதம்

கோலாலம்பூர்: முன்னாள் பிரதமர் டத்தோ ஶ்ரீ  நஜிப் துன் ரசாக் எஸ்ஓபியை மீறியதற்காக  3,000 வெள்ளி அபராதமும் மற்றும் அந்த கடைக்கு 10,000 வெள்ளி அபராதம் என கூட்டாக வழங்கப்பட்டுள்ளன.

மார்ச் 19 ஆம் தேதி இங்குள்ள புக்கிட் பிந்தாங்கில் உள்ள ஒரு chicken rice கடையில் ஏற்பட்ட இந்த வழக்கு தொடர்பான விசாரணை ஆவணங்களை அட்டர்னி ஜெனரல்ஸ் சேம்பர்ஸ்க்கு அனுப்பியதாக டாங் வாங்கி ஓசிபிடி உதவி ஆணையர் முகமட் ஜைனல் அப்துல்லா தெரிவித்தார்.

Restoran Nasi Ayam Hainan Chee Meng உணவக மேலாளரான யோக் வீ ஹாவ், மைசெஜ்தெரா QR குறியீட்டை ஸ்கேன் செய்ய நஜிப்பிற்கு அறிவுறுத்தத் தவறியதற்காக அல்லது உணவகத்திற்குள் நுழைவதற்கு முன்பு அவரது பதிவை உள்நுழைய தவறியதற்காக 10 ஆயிரம் வெள்ளி சம்மன் வழங்கப்பட்டுள்ளது.

நஜிப் தனது வெப்பநிலையை பதிவு செய்யத் தவறியதற்காகவும், உணவகத்திற்கு தனது பதிவை பதிவு செய்யத் தவறியதற்காகவும் இரண்டிற்கும் தலா 1,500 வெள்ளி சம்மன்  வழங்கப்படும் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (மே 6) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தொற்று நோய்கள் தடுப்பு மற்றும் கட்டுப்பாட்டின் விதி 19 ஐ மீறியதற்காக இரு தரப்பினருக்கும் சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். கோவிட் -19 பரவுவதை எதிர்த்துப் போராடுவதற்காக தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் வகுத்துள்ள எஸ்ஓபிக்கு இணங்குமாறு பொதுமக்களை நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 19) ஒரு முகநூல் பதிவில், நஜிப் தனது விவரங்களை பதிவு செய்யவில்லை என்று ஒப்புக் கொண்டார். மேலும் அவர் அத்துமீறலுக்கு அபராதம் செலுத்த தயாராக இருப்பதாகவும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here