கோலாலம்பூர் மற்றும் சிலாங்கூரில் 9 சாலை தடுப்புகள் அமைக்கப்படும்

கோலாலம்பூர் : இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவை அமல்படுத்தியதைத் தொடர்ந்து கோலாலம்பூர் மற்றும் சிலாங்கூரில் உள்ள போலீசார் அனைத்து டோல் பிளாசாக்களிலும் சாலைத் தடுப்புகள் கடுமையாக்கப்படும்.

கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அஸ்மி அபு காசிம், புத்ராஜெயா உட்பட தலைநகரைச் சுற்றி குறைந்தது ஒன்பது சாலைத் தடைகளை குறிவைப்பர் என்றார்.

கோலாலம்பூர் முதல்  புத்ரா ஜெயா வரை நான்கு சாலைத் தடைகள் உள்ளன. நாங்கள் குறைந்தது ஒன்பது சாலைத் தடைகளை இலக்காகக் கொண்டுள்ளோம். நாளை செயல்படுத்தத் தொடங்குவோம் என்று பெர்னாமாவிடம் வெள்ளிக்கிழமை (மே 7) தெரிவித்தார்.

தேவைப்படும் பணியாளர்களின் எண்ணிக்கையில், அவ்வப்போது இது பரிசீலிக்கப்படும் என்று அஸ்மி கூறினார். ஏனெனில் மற்ற பாதுகாப்பு நிறுவனங்களின் உதவியை போலீசார் பெறுவார்கள்.

இதற்கிடையில், சிலாங்கூர் மாநில போலீஸ் தலைவர்  டத்தோ அர்ஜுனைதி முகமட், சிலாங்கூரைச் சுற்றியுள்ள சாலைத் தடைகளில் 50% முதல் 70% வரை நடைமுறைப்படுத்தியுள்ளதாக சாலை பயனர்கள் ஒப்புதல் பெறாவிட்டால் மாநில எல்லைகளை கடக்க முயற்சிக்க மாட்டார்கள்.

யாருக்கும் ஒப்புதல் இல்லையென்றால், நாங்கள் அவர்களைத் திரும்பிச் செல்லச் சொல்வோம். நேற்றையதைப் போலவே, தங்கள் குழந்தைகளை உறைவிடப் பள்ளிகளிலிருந்து அழைத்துச் செல்ல விரும்புவோருக்கும் (வழங்கப்பட்டது) ஒப்புதல் வழங்கப்பட்டது  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here