சோதனைக்கு பின்பும் ஓட்டப் பந்தயத்தில் சாதனை படைத்திருக்கும் பிரபுதாஸ்

கோலாலம்பூர்: ஜப்பானில் நடந்த Hokkaido-Sapporo Marathon Festival  2021 இல்            1:07.00 நிமிடத்தில் நெடுஞ்தூர ஓட்டப்பந்தய வீரர் பிரபுதாஸ் கிருஷ்ணன் தனது  சொந்த சாதனையை அரை மராத்தான் போட்டியில் முறியடித்து தேசிய சாதனை படைத்துள்ளார்.

நெகிரி செம்பிலானைச் சேர்ந்த 31 வயதான பிரபுதாஸ், 2019 ஆம் ஆண்டில் ஆஸ்திரேலியாவின் கோல்ட் கோஸ்டில் வெற்றி பெற்ற 1:07:29 என்ற தனது பழைய சாதனையை முறியடித்தார்.

2004 ஆம் ஆண்டு முதல் எம். அருள் தேவர் செய்திருந்த 1:07:59  என்ற  சாதனையை 15 வயதில் வென்று தேசிய சாதனையை படைத்தவர். 2019 டிசம்பருக்குப் பிறகு முதல் முறையாக போட்டியிடுவதால் பிரபுதாஸ் மகிழ்ச்சியடைந்தார்.

எனது சாதனைக்கு நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு வைரஸ் காய்ச்சல் காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட இரண்டு வாரங்கள் மட்டுமே இருந்த நிலையில், ஆரம்பத்தில் நான் பலமான மற்றும் குளிர்ந்த காற்றுக்கு எதிராக ஓட வேண்டியிருந்ததால் பந்தயத்தை முடிக்க என்னால் முடிந்ததை வழங்க நினைத்தேன்.  நோயால் அவர் ஏப்ரல் 10 ஆம் தேதி மலேசிய கிராண்ட் பிரிக்ஸில் இருந்து வெளியேற நிர்பந்திக்கப்பட்டது.

இது போட்டி மிகவும் சவாலானது, தசைப்பிடிப்பு காரணமாக நான் இரண்டு முறை நிறுத்த வேண்டியிருந்தது. ஆனால் ஒரு புதிய சாதனையுடன் பந்தயத்தை முடிப்பதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன் என்று பிரபுதாஸ் கூறினார்.

அங்கு அதிகரித்து வரும் கோவிட் -19 தொற்றின் மத்தியில் பலர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டத்திருந்த நிலையில்  கிட்டத்தட்ட ஒரு வாரம் ஹோட்டல் தாழ்வாரத்தில் பயிற்சி பெற வேண்டியிருந்தது என்பதையும் அவர் வெளிப்படுத்தினார். நாங்கள் ஹோட்டலுக்கு வெளியே செல்ல அனுமதிக்கப்படவில்லை. மேலும் அந்த இடத்திற்கு நியமிக்கப்பட்ட வாகனங்களை பயன்படுத்த வேண்டும்.

2017 ஆம் ஆண்டு SEA விளையாட்டு போட்டியில் 5,000 மீட்டரில் வெள்ளி பதக்கம் வென்ற பிரபுதாஸ், இந்த ஆண்டின் இறுதியில் திட்டமிடப்பட்ட ஹனோய் சீ விளையாட்டு போட்டிகளில் வெற்றி பெற தனது கவனத்தை செலுத்தவிருக்கிறார். அங்கு அவர் 5,000 மீ மற்றும் 10,000 மீட்டர் போட்டிகளில் போட்டியிடுவார் என்று நம்பப்படுகிறது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here