நர்சிங் ஹோம் மற்றும் வயதான பராமரிப்பு மையங்களில் இருக்கும் முதியவர்களுக்கு தடுப்பூசி எப்போது?

பெட்டாலிங் ஜெயா: கோவிட் -19 தொற்று அதிகரித்து வருவதால்,  நர்சிங் ஹோம் மற்றும் வயதான பராமரிப்பு மையங்களில் இருக்கும் முதியவர்களுக்கு  தடுப்பூசி போட வேண்டிய அவசியம் இருப்பதாக மலேசிய மருத்துவ சங்கம் (எம்.எம்.ஏ) தெரிவித்துள்ளது.

அதன் தலைவர் டத்துக் டாக்டர் எம் சுப்பிரமணியம், கோவிட் -19 தடுப்பூசி வழங்கல் அணுகல் உத்தரவாதத்திற்கான சிறப்புக் குழு (JKJAV) இந்த பாதிக்கப்படக்கூடிய குழு கொரோனா வைரஸிலிருந்து பாதுகாக்கவும், இந்த வயதான பராமரிப்பு மையங்களில் கிளஸ்டர்களைத் தடுக்கவும் தடுப்பூசி போடப்படுவதை உறுதி செய்ய வேண்டும் என்று கூறினார்.

முதுமை மற்றும் மருத்துவ நிலை காரணமாக, இந்த பிரிவில் உள்ள வயதானவர்களுக்கு கோவிட் -19 தொற்று ஏற்பட்டால் ஐ.சி.யூ (தீவிர சிகிச்சை பிரிவு) மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்படுவதற்கான அதிக வாய்ப்பு இருப்பதால் இதற்கு அவசரம் வழங்கப்பட வேண்டும்.

தேசிய கோவிட் -19 நோய்த்தடுப்பு திட்டம் இந்த குழுவை புறக்கணித்தால், பொது மற்றும் தனியார் மருத்துவமனைகளில் கூட இந்த வகை நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை மிகவும் அதிகரிக்க கூடும்  என்று எம்.எம்.ஏ எச்சரிக்கிறது என்று அவர்  இன்று (மே 13) கூறினார்.

இந்த நோக்கத்திற்காக அஸ்ட்ரா ஜெனெகா தடுப்பூசிகளில் சிலவற்றை JKJAV  ஒதுக்கியிருக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

மருத்துவ இல்லங்கள் மற்றும் வயதான பராமரிப்பு மைய பிரிவில் உள்ள மூத்த குடிமக்கள் ஜப் பெற தடுப்பூசி மையத்திற்கு செல்வது நியாயமற்றது என்றும், மனிதவள பற்றாக்குறை இருந்தால், தடுப்பூசிகளை வழங்க சுகாதார அமைச்சகம் தனியார் GPs உதவியைப் பெற வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார்.

கடந்த ஆண்டு தொற்றுநோய் வெடித்ததில் இருந்து மொத்தம் 453,222 கோவிட் -19 தொற்றுக்கு ஆளாகி இருப்பதோடு நேற்று வரை (மே 12) 1,761 இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here