உச்சத்தை எட்டிய கோவிட் மரணம் – ஒரே நாளில் 47 பேர் பலி

புத்ராஜெயா: கோவிட் -19 காரணமாக மலேசியாவில் மேலும் 47 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். நாட்டில் இன்று அதிகமான இறப்பினை இது பதிவு செய்துள்ளது. நேற்று 45 மரணங்கள் பதிவாகியிருந்தது.

மலேசியாவின் கோவிட் -19 இறப்பு எண்ணிக்கை இப்போது 1,994 ஆக உள்ளது. இறப்பு விகிதம் 0.42% ஆக உள்ளது. இறந்தவர்கள் 33 முதல் 94 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் என்று சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா தனது தினசரி கோவிட் -19 செய்தியாளர்கள் கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

மொத்தம் 47 இறப்புகளில் 18 பேர் சிலாங்கூரில் உள்ளனர். சரவாக் மற்றும் பினாங்கு தலா ஐந்து; ஜோகூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் கிளந்தான் தலா நான்கு; பேராக் மற்றும் பஹாங் தலா இரண்டு, கெடா மற்றும் நெகிரி செம்பிலான் தலா ஒருவர்  என்று டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் செவ்வாய்க்கிழமை (மே 18) கூறினார்.

“இறந்தவர்களில் கொண்டுவரப்பட்டவர்கள்” என வகைப்படுத்தப்பட்ட எட்டு வழக்குகள் உள்ளன – மருத்துவமனை செலயாங் (இரண்டு வழக்குகள்), மருத்துவமனை செர்டாங் (இரண்டு), ஈப்போவில் உள்ள மருத்துவமனை ராஜா பெரெம்புவான் பைனுன் (இரண்டு), மற்றும் மருத்துவமனை பான்டிங் மற்றும் மருத்துவமனை கோலாலம்பூரில் தலா ஒன்று.

தற்போது, ​​நாடு முழுவதும் உள்ள மருத்துவமனைகளில் 531 நோயாளிகள் தீவிர சிகிச்சையில் உள்ளனர்.

வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்படும் 277 நோயாளிகள் உள்ளனர்.

செயலில் உள்ள வழக்குகள் இப்போது 44,827 ஆக உயர்ந்துள்ளன.

அதே 24 மணி நேர இடைவெளியில் 3,497 நோயாளிகள் வெளியேற்றப்பட்டனர்.

இது மொத்த மீட்டெடுப்புகளின் எண்ணிக்கையை 432,600 வரை கொண்டுவருகிறது – இது 90.23% மீட்பு வீதமாகும்.

மலேசியாவில் 4,865 புதிய கோவிட் -19 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன, இது நாட்டின் மொத்த மொத்த எண்ணிக்கையை 479,421 நோய்த்தொற்றுகளாகக் கொண்டு வந்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here