மோட்டார் சைக்கிள் சாகசம் ( wheelie stunt) சாகசம் செய்த பெண் மற்றும் இளைஞர் கைது

பத்து பகாட்: ஒரு பெண் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் 16 வயது இளைஞருடன் wheelie stunt செய்யும் காணெளி போலீசாருக்கு கைது செய்ய வழிவகுத்தது.

வெள்ளிக்கிழமை (மே 21) பிற்பகல் 2.30 மணியளவில் சந்தேக நபர்கள் ஸ்டண்ட் நிகழ்த்துவதைக் காட்டும் வீடியோவை சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வருவதை காவல்துறையினர் கண்டுபிடித்ததாக பத்து பகாட் ஒ.சி.பி.டி. உதவி ஆணையர் இஸ்மாயில் டோல்லா தெரிவித்தார்.

சுமார் 31 வினாடிகள் நீடித்த இந்த ஸ்டண்ட், ஜாலான் டத்தோ ’சையத் ஈசாவுடன் மே 10 அன்று நடந்தது என்று இதுவரை நடந்த விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. தகவலின் அடிப்படையில், 21 வயதான பெண் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரையும், 16 வயது ஆண்ணுடன் ஜாலான் பாண்டா வீட்டுப் பகுதியில் வெள்ளிக்கிழமை மாலை 4.45 மணியளவில் போலீசார் அவர்களை கைது செய்தனர் என்று   இன்று (மே 22)  அவர் தெரிவித்தார்.

கைது செய்யப்பட்டபோது, ​​சந்தேக நபர்கள் ஆபத்தான ஸ்டண்ட் செய்ய பயன்படுத்திய மோட்டார் சைக்கிளையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர் என்றும் ஏ.சி.பி இஸ்மாயில் மேலும் தெரிவித்தார்.

இருப்பினும், இரண்டு சந்தேக நபர்களும் போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 (திருத்தம் 2020) இன் பிரிவு 42 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

பொதுமக்கள் தங்கள் உயிரையும் பிற சாலை பயனர்களையும் ஆபத்தில் ஆழ்த்தும் எந்த ஆபத்தான சாகங்களையும் செய்ய வேண்டாம் என்றும், பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளை கவனமாக கண்காணிக்க வேண்டும் என்றும் அவர் அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here