தினசரி கோவிட் தொற்று பாதிப்பில் இந்தியாவை மிஞ்சியது மலேசியா – சுகாதார ஆலோசனை குழு கருத்து

பெட்டாலிங் ஜெயா: மலேசியாவின் தினசரி   கோவிட்-19 வழக்குகள் இந்தியாவை விட அதிகமாகிவிட்டதாகவும், இறப்பு எண்ணிக்கை இந்தோனேசியா மற்றும் பிலிப்பைன்ஸில் விகிதத்தை தாண்டிவிட்டதாகவும் ஒரு சுகாதார ஆலோசகர் குழு தெரிவித்துள்ளது.

The CodeBlue group  உலக தரவு வலைத்தளத்தின் புள்ளிவிவரங்களை மேற்கோள் காட்டி, மலேசியா மே 23 அன்று ஒரு மில்லியன் மக்களுக்கு 185.3 புதிய கோவிட் -19 தொற்று பதிவாகியுள்ளன. இது ஏழு நாள் சராசரியின் அடிப்படையில், இந்தியாவின் எண்ணிக்கை   184.99 ஐ விடவும், அமெரிக்காவின் எண்ணிக்கை 76.31 ஆகவும் உள்ளது.

அதாவது நேற்று (மே 23) மலேசியா ஒவ்வொரு மில்லியன் குடியிருப்பாளர்களுக்கும் 185.3 புதிய கோவிட் -19 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. இது கடந்த ஏழு நாட்களில் சராசரியை அடிப்படையாகக் கொண்டது என்று அது கூறியது.

மலேசியாவின் நோய்த்தொற்றுகள் அதிகரித்து வரும் நிலையில், தனிநபர் அடிப்படையில் இந்தியாவின் தொற்று மே 8 முதல் குறைந்து வருகிறது.

ஏப்ரல் 5 ஆம் தேதி உலகளாவிய கோவிட் -19 எழுச்சியின் மையமாக இந்தியா உருவானது. 100,000 க்கும் மேற்பட்ட புதிய தினசரி கோவிட் -19 தொற்று, மே 23 நிலவரப்படி 26 மில்லியன் கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் மற்றும் 300,000 க்கும் மேற்பட்ட இறப்புகளைப் பதிவு செய்தன.

தினசரி புதிய உறுதிப்படுத்தப்பட்ட கொரோனா வைரஸ் வழக்குகளின் அடிப்படையில் மலேசியா நேற்று பிலிப்பைன்ஸ் மற்றும் இந்தோனேசியாவை முந்தியது என்று கோட் ப்ளூ கூறியது.

மலேசியாவில் தினசரி புதிய கோவிட் -19 வழக்குகள் மே 15 முதல் இந்தோனேசியாவின் புள்ளிவிவரங்களை மீறிவிட்டன. ஏப்ரல் 15 முதல் பிலிப்பைன்ஸ் சராசரி தினசரி புதிய கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகளில் குறைந்து வரும் போக்கை அனுபவித்து வருகிறது, அதே நேரத்தில் மலேசியாவின் தினசரி வழக்குகள் ஏப்ரல் 1 முதல் அதிகரித்து வருகின்றன என்று அது கூறியது.

மலேசியாவின் 1.53 உடன் ஒப்பிடும்போது, ​​பிலிப்பைன்ஸ் மற்றும் இந்தோனேசியா ஒரு மில்லியன் மக்களுக்கு 0.99 மற்றும் 0.65 புதிய இறப்புகளைப் பதிவு செய்துள்ளன. மலேசியாவில் இதுவரை 2,309 கோவிட் -19 இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன, இன்று 61 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here