நாட்டிற்குள் நுழைய லஞ்சமா? பெண்ணின் வீடியோ குறித்து எம்ஏசிசியிடம் புகார்

புத்ராஜெயா: இந்தோனேசியாவைச் சேர்ந்த ‘Kak SITI’ என்று அழைக்கப்படும் ஒரு பெண் நாட்டிற்குள் நுழைய குடிநுழைவுத் துறை அதிகாரிகளுக்கு பணம் செலுத்த வேண்டும் என்று குற்றம் சாட்டப்பட்ட வைரஸ் வீடியோ ஒன்று குறித்து குடிவரவுத் துறை மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தில் (எம்ஏசிசி) இன்று அறிக்கை அளித்துள்ளது.

குடிநுழைவுத் துறை  தலைவர் கைருல் டைமி டாவுட் ஒரு அறிக்கையில், அதன் துணை இயக்குநர் (கட்டுப்பாடு) மக்ஸான் மஹுதீன் இங்குள்ள எம்.ஏ.சி.சி தலைமையகத்தில் பிற்பகல் 2.30 மணிக்கு ஒரு புகாரினை தாக்கல் செய்துள்ளார்.

வீடியோவில் உள்ள அறிக்கைகள் மற்றும் குற்றச்சாட்டுகள் “Kak Siti kena bayar”  ‘pelincir’ untuk masuk ke Malaysia” செய்ய வேண்டியிருந்தது என்ற செய்தி துறையின் பிம்பத்தையும் நற்பெயரையும் பாதிக்கக்கூடும் என்று கைருல் டிசைமி கூறினார்.

வீடியோவில் உள்ள குற்றச்சாட்டுகள் உண்மை என நிரூபிக்கப்பட்டால், சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் மீது உறுதியான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்.

 

 

 

ஸ்ட்ரீம்லின் இயக்கப்படுகிறது

“வீடியோவில் உள்ள குற்றச்சாட்டுகள் உண்மை இல்லை என்றால், வீடியோவில் பேச்சு கொடுத்த பெண் மீது தகுந்த சட்ட நடவடிக்கை எடுக்க முடியும்,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here