முழு எம்சிஓ அமல்; ஆனால் பல சாலைகளில் வாகன நெரிசல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: இன்று முதல் நாடு தழுவிய பூட்டுதலை அமல்படுத்திய போதிலும் வாகனங்களின் எண்ணிக்கை சாலைகளில் அதிகமாக உள்ளது மற்றும் போக்குவரத்து நெரிசலை ஏற்படுத்துகிறது.

முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக், இன்று காலை ஏன் சாலைகள் நெரிசலாக வாகனங்கள் காணப்படுகின்றன என்று கேள்வி எழுப்பினார். மொத்த பூட்டுதல் இருந்தபோதிலும் இன்று காலை ஏன் போக்குவரத்து நெரிசல்கள் உள்ளன? அவர் ஒரு முகநூல் பதிவில் கேட்டார்.

கோலாலம்பூர் சிட்டி ஹால் ஒருங்கிணைந்த போக்குவரத்து தகவல் அமைப்பு (ஐடிஸ் டி.பி.கே.எல்) நகரத்தில் போக்குவரத்து நெரிசல்களைப் பதிவுசெய்தது. குறிப்பாக ஜாலான் துன் ரசாக், ஜாலான் கூச்சிங், கோலாலம்பூர்- சிரம்பான் நெடுஞ்சாலை மற்றும் ஜாலான் கெந்திங் கிளான்.

போக்குவரத்து நெரிசல் பற்றிய அறிக்கைகள், சமூக ஊடகங்களில் தங்கள் சுற்றுகளை உருவாக்கி வருகின்றன, மாவட்டங்களுக்கு இடையேயான மற்றும் மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணத் தடை இருந்தபோதிலும், கவலை தெரிவித்த பொதுமக்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளன. மொத்த பூட்டுதலின் கீழ், அத்தியாவசிய பொருளாதார மற்றும் சேவை துறைகள் மட்டுமே செயல்பட அனுமதிக்கப்படுகின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here