முழு எம்சிஓ காலகட்டத்தில் மிட்டியின் கடிதம் பயன்படுத்த முடியாது என அறிவுறுத்தல்

கோம்பாக்: அத்தியாவசிய சேவைகளில் இருந்து பெரும்பாலான சாலை பயனர்கள் நேற்றிரவு இடைக்கால பயணத்திற்காக பழைய சர்வதேச வர்த்தக மற்றும் தொழில்துறை அமைச்சகம் (மிட்டி) கடிதத்தைப் பயன்படுத்துகின்றனர்.

மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் அரிஃபாய் தாராவே கூறுகையில், நள்ளிரவுக்கு  பின்னர் இரு திசைகளிலும் கி.மீ 14 ஜலான் கோலாலம்பூர்-ஈப்போவில் சாலைத் தடையில் அவர்கள் சோதனை செய்த வாகன ஓட்டிகளிடையே பழைய கடிதங்களே இருந்தன.

சோதனையின் அடிப்படையில், இரண்டு வழித்தடங்கள் வழியாக செல்லும் வாகனங்களின் எண்ணிக்கை பெரும்பாலும் செலயாங் மொத்த சந்தை மற்றும் கோலாலம்பூர் மொத்த விற்பனை சந்தைக்கு சென்றதாக அவர் கூறினார்.

வாகனங்களில் உள்ள பெரும்பாலான நபர்கள் பழைய மிட்டி அனுமதி கடிதங்களை வழங்கினர். அவை காலாவதியாகிவிட்டன. ஆனால் இன்று முதல் நாள் என்பதால், நாங்கள் அவர்களுக்கு சில வழிகளைக் கொடுத்து, புதிய கடிதத்திற்கு விண்ணப்பிக்க நினைவூட்டினோம்.

அவர்கள் நாளை மீண்டும் பழைய கடிதத்தைத் தயாரித்தால், அவர்கள் அதைக் கடந்து செல்ல அனுமதிக்க மாட்டார்கள்”, இன்று அதிகாலை சாலைத் தடையில் சந்தித்தபோது அவர் கூறினார். இன்று காலை முதல் இரு திசைகளிலும் வாகனங்களின் எண்ணிக்கை அதிகரிக்கும் என்று தான் எதிர்பார்ப்பதாக அரிஃபாய் கூறினார்.

இந்த வழித்தடத்தில் பயணிக்கும் பெரும்பாலான வாகனங்கள் அருகிலுள்ள மொத்த சந்தைகள் மற்றும் தனியார் வாகனங்களுக்கான உணவு மற்றும் ஈரமான பொருட்கள் சம்பந்தப்பட்ட அத்தியாவசிய சேவைகளுடன் தொடர்புடையவை. 10 கி.மீ சுற்றளவில் உள்ள கடைகளில் தினசரி தேவைகளை மட்டுமே வாங்க அனுமதிக்கப்படுவதையும் ஓட்டுனர்களுக்கு நினைவுபடுத்தினோம்.

பல்வேறு இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஆணை உத்தரவுகளின் கீழ் 430  சாலைத் தடுப்புகளை கண்காணிப்பதில் நாங்கள் கடமையில் இருக்கிறோம். நிச்சயமாக, அரசாங்கத்தால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) பொதுமக்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். எனவே, ஏன் ஏதாவது SOP மீறல் இருக்க வேண்டும்? SOP ஐப் பின்பற்றத் தவறும் எவரும் மீது அதிகாரிகள் கடுமையான நடவடிக்கை எடுப்பவர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here