ஆறுமாத சம்பளம் மற்றும் கொடுப்பனைகளை கோவிட் நிதியாக வழங்க முன்வந்துள்ளார் முகமட் ஹசான்

சிரம்பான்: கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்ட ரந்தாவில் உள்ள தொகுதிகளுக்கு உதவ ஆறு மாத சம்பளம் மற்றும் கொடுப்பனவுகளை நன்கொடையாக அளிப்பதாக டத்தோ ஶ்ரீ முகமட் ஹசான் உறுதியளித்துள்ளார்.

அம்னோ துணைத் தலைவர் தனது பங்களிப்பு தனது தொகுதிகளுக்கு குறிப்பாக தொற்றுநோயால் மோசமாக பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு பயனளிக்கும் என்று நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

நான் நெகிரி செம்பிலான் அரசாங்க அலுவலகத்திடம் எனது சம்பளம் மற்றும் கொடுப்பனவுகள் மற்றொரு கணக்கில் வரவு வைக்கப்பட வேண்டும் என்று கேட்டுக்கொள்கிறேன். இது ரந்தாவில் உள்ள மக்களுக்கு உதவுவதற்காக அமைக்கப்பட்டுள்ளது என்று முகமட் கூறினார்

எனது பங்களிப்பு ஒரு குறிப்பிட்ட அளவிற்கு, தொற்றுநோயால் மோசமாக பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு உதவும் என்பது எனது நம்பிக்கை என்று அவர் மேலும் கூறினார். முன்னாள் நெகிரி செம்பிலான் மந்திரி பெசார் இப்போது நான்காவது முறையாக ரந்தாவ் சட்டமன்ற உறுப்பினராக உள்ளார்.

திங்களன்று (மே 31), பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின், அனைத்து அமைச்சரவை அமைச்சர்களும், துணை அமைச்சர்களும் தங்கள் சம்பளத்தை மூன்று மாதங்களுக்கு கோவிட் -19 தொடர்பான செலவுகளுக்கான நிதிக்கு பணம் வழங்குவர் என்றும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here