முழு எம்சிஓ அமலின் போது ஏன் பல நிறுவனங்களுக்கு விலக்கு என மிட்டியிடம் கேளுங்கள்

பெட்டாலிங் ஜெயா: பல நிறுவனங்கள் ஏன் விலக்குகளைப் பெறுகின்றன மற்றும் பூட்டுதலின் போது செயல்பட அனுமதிக்கப்படுவது குறித்த கேள்விகள் அனைத்துலக வர்த்தக மற்றும் தொழில்துறை அமைச்சகத்தில் (மிட்டி) கேட்கப்பட வேண்டும் என்று தற்காப்பு மூத்த அமைச்சர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்துள்ளார்.

ஜூன் 1 முதல் 14 வரை பூட்டப்பட்ட காலத்தில் அத்தியாவசிய சேவைத் துறைகளின் செயல்பாட்டைச் சுற்றியுள்ள பொது குழப்பங்கள் குறித்து கருத்து தெரிவிக்க மூத்த அமைச்சரிடம் கேட்கப்பட்டிருந்தது, ஆனால் அவர் இந்த விஷயத்தை மிட்டிக்கு திருப்பினார்.

எனக்கு பதில் சொல்வது கடினம், ஏனென்றால் நாங்கள் இந்த விஷயத்தை மிட்டியிடம் ஒப்படைத்துள்ளோம். எனவே, மிட்டி பதிலளிக்கும் என்று அவர் இன்று ஒரு மெய்நிகர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

இரண்டு வாரங்கள் பூட்டப்பட்ட காலத்தில் 1.57 மில்லியன் ஊழியர்களைக் கொண்ட 128,150 நிறுவனங்கள் செயல்பாட்டில் இருக்க ஒப்புதல் அளிக்கப்பட்டதாக பெர்னாமா அறிக்கையின் பின்னர் இது வந்துள்ளது.

அனைத்துலக வர்த்தக மற்றும் தொழில்துறை அமைச்சராக இருக்கும் அஸ்மின் அலி கூறுகையில், 10.2 மில்லியன் தொழிலாளர்கள் சம்பந்தப்பட்ட மொத்தம் 586,308 நிறுவனங்களும் இன்று காலை 7.30 மணிக்கு மிட்டியின் கோவிட் -19 நுண்ணறிவு மேலாண்மை அமைப்பு (சிம்ஸ்) 3.0 இன் கீழ் பதிவு செய்துள்ளன.

ரசாயன மற்றும் மின் மற்றும் மின்னணு துறைகள் அத்தியாவசிய சேவைகளாக பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன. ஏனெனில் அவை “மக்களின் பாதுகாப்பு மற்றும் ஆரோக்கியம் பாதுகாக்கப்படுவதை உறுதி செய்வதில் நெருக்கமாக இணைக்கப்பட்டுள்ளன” என்றும் அஸ்மின் தெளிவுபடுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here