பாகிஸ்தானில் இரு பயணிகள் ரயில் மோதி 30 பேர் பலி; நூற்றுகணக்கானோர் இன்னும் சிக்கி இருக்கின்றனர்

கராச்சி: பாகிஸ்தானுக்கு இடையேயான நகரங்களுக்கு இடையேயான ரயில் ஒன்று தடம் புரண்டு மற்றொரு ரயில் மீதி மோதியதில் 30 பேர் பலியானதோடு  நூற்றுக்கணக்கானோர் காயமடைந்தனர் என்று அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

வடக்கு சிந்து மாகாணத்தில் தஹர்கிக்கு அருகே சிக்கியுள்ள இடிபாடுகளில் இன்னும் பலர் சிக்கியுள்ளனர் என்று ரயில்வே செய்தித் தொடர்பாளர் ஒருவர் தெரிவித்தார். மீட்புப் பணியாளர்கள் சிறப்பு உபகரணங்களுக்காக அவசரமாக அழைப்பு விடுத்துள்ளனர்.

விபத்து   வெகு தொலைவில் நடந்திருக்கிறது. அதனால்தான் மீட்புப் பணிகளில் நாங்கள் சில சிக்கல்களை எதிர்கொள்கிறோம். விபத்தில் குறைந்தது ஆறு பெட்டிகள் அழிக்கப்பட்டன. மாநிலத்தின் தொலைதூரப் பகுதியில் பசுமையான விவசாய நிலங்களால் சூழப்பட்ட பாதையில் இந்த விபத்து நிகழ்ந்துள்ளது.

2019 அக்டோபரில் கராச்சியில் இருந்து ராவல்பிண்டி செல்லும் போது ரயில் தீப்பிடித்து 75 பேர் உயிரிழந்தனர். கராச்சியில் 2016 ல் நூற்றுக்கணக்கான பயணிகளை ஏற்றிச் சென்ற இரண்டு ரயில்கள் மோதியதில் 21 பேர் கொல்லப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here