பேராக்கில் முதியோர் மையங்களை சேர்ந்த 3,176 பேருக்கு முதல் கட்ட தடுப்பூசி இன்று போடப்பட்டது

ஈப்போ: பேராக் நகரில் பதிவுசெய்யப்பட்ட முதியோர் பராமரிப்பு மையங்களை சேர்ந்த மொத்தம் 3,176 மூத்த குடிமக்கள் தங்கள் முதல் கோவிட் -19 தடுப்பூசி மருந்தை இன்று மாநில சுகாதாரத் துறையின் அவுட்ரீச் திட்டத்தின் கீழ் பெற்றனர்.

ஶ்ரீ கெனங்கான் முதியோர் பராமரிப்பு மையங்கள் மற்றும் தனியார் மேலாண்மை மற்றும் அரசு சாரா நிறுவனங்களின் கீழ் 118 மையங்களை உள்ளடக்கிய  இந்த திட்டம் மே 11 முதல் தொடங்கப்பட்டதாக பேராக் மந்திரி பெசார் சாரணி முகமட் தெரிவித்தார்.

ஹூலு பேராக், லெங்காங் மற்றும் லாயின் மாவட்டங்களில் இந்த திட்டம் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது. நாங்கள் அவர்களின் ஒப்புதல் பெற்றவுடன் குடியிருப்பாளர்களுக்கு தடுப்பூசி போட அனைத்து பராமரிப்பு மையங்களுக்கும் வீடுகளுக்கும் செல்ல நாங்கள் முன்முயற்சி எடுத்துள்ளோம் என்று சாரானி கூறினார். மாநிலத்தில் பதிவுசெய்யப்பட்ட அனைத்து முதியோர் பராமரிப்பு மையங்களும் என்றார்.

இரண்டாவது டோஸின் நிர்வாகத்துடன் இந்த திட்டம் தொடரும் என்றார். இதுவரை, பராமரிப்பு மையங்கள் மற்றும் வீடுகளில் உள்ள மூத்த குடிமக்களில் சுமார் 20% பேர் ஏற்கனவே தங்கள் இரண்டாவது அளவையும் எடுத்துள்ளனர். இரண்டாவது டோஸை நிர்வகிக்க 21 நாட்களுக்குப் பிறகு நாங்கள் மீண்டும் இங்கு வருவோம். அதிக ஆபத்து உள்ளவர்களை நாங்கள் பாதுகாக்க வேண்டும். ஏனென்றால் அவர்கள் நோய்வாய்ப்பட்டால், அது சுகாதார வசதிகளுக்கு சுமையாக இருக்கும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here