ஜூன் 15 முதல் 28 ஆம் வரை எம்சிஓ 3.0 நீட்டிப்பு

புத்ராஜெயா: ஜூன் 15 முதல் 28 வரை நாடு தழுவிய எம்சிஓ 3.0 இன்னும் இரண்டு வாரங்களுக்கு நீட்டிக்கப்படும் என்று தற்காப்பு  அமைச்சர் டத்தோ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் அறிவித்தார் சுகாதார அமைச்சகம் தனது அறிக்கையை முன்வைத்து, எம்சிஓவை நீட்டிக்க பிரதமர் தலைமையிலான தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலுக்கு (என்.எஸ்.சி) முன்மொழிந்தது என்றார்.

கோவிட் -19 வழக்குகளின் எண்ணிக்கை தினசரி 5, 000 க்கு மேல் இருப்பதாக அவர் கூறினார், வியாழக்கிழமை (ஜூன் 10) நிலவரப்படி சராசரி புதிய தொற்று 6, 871 ஆக உள்ளது. எனவே, எம்சிஓ ஜூன் 15 முதல் 28 வரை மேலும் இரண்டு வாரங்களுக்கு நீட்டிக்கப்படும் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூன் 11) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

உற்பத்தி, வணிகங்கள் மற்றும் தொழில்களுக்கான நிலையான இயக்க நடைமுறைகளின் (எஸ்ஓபி) பட்டியல் அறிவிக்கப்பட்டதைப் போல மாறாமல் உள்ளது என்றார்.

டோஸ் மற்றும் செய்யக்கூடாதவைகளின் பட்டியல்கள் என்.எஸ்.சி வலைத்தளமான www.mkn.gov.my இல் கிடைக்கின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here