திரைப்படங்களில் வருவது போல் குழந்தைகள் இடமாற்றம்; தம்பதியர் போலீசில் புகார்

ஷா ஆலம்: இங்குள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் இரண்டு தம்பதிகள் சம்பந்தப்பட்ட குழந்தை இடமாற்றம் செய்யப்பட்ட சம்பவம் குறித்து போலீஸாருக்கு நேற்று அறிக்கை கிடைத்ததை உறுதி செய்துள்ளது.

இன்று காலை 9 மணிக்கு மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் சம்பந்தப்பட்ட தம்பதிகளில் ஒருவரான ஆன்லைன் தொழில்முனைவோர் சித்தி சூரியானி வாகீதினின் கணவர் இந்த புகாரினை பதிவு செய்துள்ளதாக ஷா ஆலம் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் பஹாருடின் மாட் தைப் தெரிவித்தார்.

குழந்தையின் காலில் உள்ள பெயர் குறிச்சொல்லில் உள்ள தாயின் பெயர் அவரது மனைவியின் பெயர் அல்ல என்பதை கணவர் உணர்ந்த பிறகு இந்த அறிக்கை தாக்கல் செய்யப்பட்டது. ஆனால் அதே மருத்துவமனையில் பெற்றெடுத்ததாக நம்பப்படும் மற்றொரு பெண்ணின் பெயராகும்.

போலீசார் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொள்வார்கள் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். ஊடக அறிக்கையின்படி, சித்தி சூரியானி வெள்ளிக்கிழமை (ஜூன் 11) அதிகாலை ஷா ஆலத்தில் உள்ள ஒரு தனியார் மருத்துவமனையில் ஒரு ஆண் குழந்தையை பிரசவித்திருந்தார்.

இருப்பினும், குழந்தையின் பெயர் குறிச்சொல் வேறு தாயின் பெயரையும் பிறந்த நேரத்தையும் காட்டியது – ஜூன் 10 (வியாழக்கிழமை) அன்று மாலை 3.02 மணி என்று குறிப்பிடபட்டிருந்தது. ஒரு இடமாற்றம் நிகழ்ந்ததை உணராமல், மருத்துவமனை சித்தி சூரியானியையும் குழந்தையையும் நேற்று வெளியேற அனுமதித்தது. இந்த விஷயத்தை அறிந்த தம்பதியினர் உடனடியாக மருத்துவமனையை தொடர்பு கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here