மின்சாரம் தாக்கி ஆடவர் பலி

 குவா மூசாங்கில் உள்ள தனது வீட்டிற்கு அடுத்த தோட்டத்தைச் சுற்றி மின்சார வேலி தாக்கி ஆடவர் ஒருவர் இறந்து கிடக்க காணப்பட்டார்.  மூன்று நாட்களுக்கு முன் இறந்துவிட்டதாக நம்பப்படும் மொக்தார் மாட் நோர் (56) என்பவரின் சடலம் அவரது அண்டைவீட்டுக்காரரான முகமட் ரசாலி ஹருன் (54) என்பவரால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

குவாட் மூசாங்கின் கம்போங் ஸ்டார் பாருவில் பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டில் இருந்து ஒரு துர்நாற்றம் வீசுவதாக முகமட் ரசாலி கூறினார்.இன்று காலை  வெளியே செல்ல விரும்பியபோது அது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது என்றார்.

கடந்த மூன்று நாட்களாக, மக்ரிப் தொழுகைக்காக நாங்கள் மசூதிக்குச் செல்வதற்கு முன்பு தினமும் மாலை சந்திக்கும் அவரை நான் காணவில்லை. இறந்த அண்டை வீட்டார் அவரது உடலை எரிந்து  புகைபிடிப்பதைக் கண்டு நான் அதிர்ச்சியடைந்தேன். அதே நேரத்தில் மின்சார கம்பிகள் அவரது கால்களில் சிக்கலாகக் காணப்பட்டன என்று அவர் கூறினார்.

பலியானவர் தனது வீட்டிற்கு வெளியே இருந்தபோது மின்சார கம்பியால் சிக்கியதாக நம்பப்படுகிறது. பாதிக்கப்பட்டவர் தனது வீட்டின் மின்சார மீட்டரிலிருந்து நேரடியாக கம்பி இணைப்பை அங்குள்ள தனது தோட்டத்தைச் சுற்றியுள்ள வேலியாக மாற்றியுள்ளார் என்பது புரிகிறது.

மீட்டருக்கான மின்சார விநியோகத்தை துண்டித்து, மின் கம்பியை அகற்ற தெனகா நேஷனல் பெர்ஹாட் (டி.என்.பி) வருவதற்கு முன்பு உடனடியாக இந்த சம்பவத்தை சம்பந்தப்பட்ட தரப்பினரிடம் தெரிவித்ததாக மொஹமட் ரசாலி கூறினார்.

இதற்கிடையில், குவா மூசாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சிக் சூன் ஃபூ இந்த சம்பவம் குறித்த அறிக்கையைப் பெற்றதை உறுதிப்படுத்தினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக குவா மூசாங் மருத்துவமனையின் (எச்ஜிஎம்) தடயவியல் பிரிவுக்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here