சிம்பாங் புலாய் அருகே 5 லோரிகள் சம்பந்தப்பட்ட விபத்து; ஒருவர் பலி- மற்றொருவருக்கு காயம்

ஈப்போ: சிம்பாங் புலாய் என்ற இடத்தில் ஐந்து லோரிகள் மோதிய விபத்தில் ஒருவர் கொல்லப்பட்டார். மற்றொருவர் காயமடைந்தார்.

வடக்கு-தெற்கு அதிவேக நெடுஞ்சாலையின் KM288.7 இல் ஏற்பட்ட விபத்து குறித்து நேற்று இரவு 11 மணியளவில் தங்களுக்கு ஒரு துயர அழைப்பு வந்ததாக தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

சம்பவ இடத்திற்கு தீயணைப்பு வீரர்கள் வந்தபோது, ​​நான்கு லோரிகள், ரசாயனங்களை கொண்டு செல்லும் டேங்கரும் ஒன்றுடன் ஒன்று மோதியதாக அவர் கூறினார்.

டேங்கர் லோரி ஓட்டுநர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார். மற்றொரு நபர் காலில் காயம் அடைந்தார். டேங்கரில் இருந்து ஏதேனும் கசிவு இருக்கிறதா என்பதைக் கண்டறிய ஒரு அபாயகரமான பொருட்கள் சோதனை செய்யப்பட்டது. ஆனால் எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here