மருத்துவ ஊழியர்களின் அலட்சியம்; இரட்டை சகோதரிகள் மாற்றப்பட்டு 19 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு கண்டறிந்தனர்

கோலாலம்பூர் : பிறக்கும் போது மாறிய ஒரு ஜோடி இரட்டையர்கள் உட்பட மூன்று குழந்தைகளின் இந்த கதை ஒரு ஓபராவின் கதைக்களமாக இருக்கலாம். கோத்தா பாருவில் உள்ள ஒரு மருத்துவமனையில் பிறந்த மூன்று குழந்தைகள் ஊழியர்களின் அலட்சியம் காரணமாக மாற்றப்பட்ட சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக நம்பப்படுகிறது. இது 19 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. சம்பந்தப்பட்ட குடும்பங்களுக்கு இது அதிர்ச்சியூட்டும் செய்தியாகி இருக்கிறது.

19 ஆண்டுகளாக, அட்ரியானி இவானி மற்றும் அட்ரியானா இவானி ஆகியோர் ஒரே மாதிரியான இரட்டையர்களாக வளர்கிறார்கள். அவர்கள் உண்மையில் உயிரியல் இரட்டை சகோதரிகள் அல்ல என்பதை உணராமல், முன்னாள் உண்மையான இரட்டை சகோதரி நோராதிரா, பின்னர் அவர் மற்றொரு குடும்பத்தால் வளர்க்கப்பட்டார்.

கடந்த ஆண்டு செப்டம்பரில் நடத்தப்பட்ட டி.என்.ஏ பரிசோதனையின் மூலம் அவர்களின் உயிரியல் உறவுகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன. அட்ரியானி இவானியின் கூற்றுப்படி, அவர் படிவம் நான்கில் இருந்தபோது ஒரு ஊக்க முகாமில் கலந்து கொண்டபோது உண்மை வெளிவரத் தொடங்கியது.

முகாமில், வேறொரு பள்ளியைச் சேர்ந்த மாணவர்களைச் சந்தித்தேன். நான் அவர்களின் நண்பரான நோராட்டிராவைப் போலவே இருக்கிறேன் என்று சொன்னேன். பின்னர் நான் அவர்களிடம் நோராதிராவின் படத்தைக் கேட்டேன், அவர்கள் நோராட்டிராவின் இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கைப் பகிர்ந்து கொண்டனர்.

நான் அதைப் பற்றி என் இரட்டை சகோதரியிடம் சொன்னேன். நோராதிராவும் நானும் ஒரே மாதிரியாக இருக்கிறோம் என்று அவள் ஒப்புக்கொண்டாள் ஆனால் நான் அதைப் பற்றி என் அம்மாவிடம் சொன்னபோது, ​​அவள் அதை நிராகரித்தார்  என்று பெர்னாமாவிடம் சொன்னார்.

இருப்பினும், விதி நோக்கம் கொண்டதாக, 2019 மார்ச் மாதம் கோத்தா பாருவில் உள்ள ஒரு சூப்பர் மார்க்கெட்டில் நடைபெற்ற ‘Jom Masuk U’ கார்னிவலில் அட்ரியானி இவானியும் நோரதிராவும் முதல் முறையாக நேருக்கு நேர் சந்தித்தனர். எங்கள் ஒற்றுமையைப் பார்த்து நாங்கள் இருவரும் திகைத்துப் போனோம். நாங்கள் வார்த்தைகளை இழந்தோம், ஒருவருக்கொருவர் மட்டுமே முறைத்துப் பார்த்தோம், இந்த சம்பவம் எங்கள் நண்பர்களால் கவனிக்கப்பட்டது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்டில், அட்ரியானி இவானி தனது பிறந்தநாள் கொண்டாட்டத்தின் புகைப்படங்களை தனது இன்ஸ்டாகிராமில் பதிவேற்றியுள்ளார், அவர்களைப் பார்த்த நண்பர்கள் அவளும் நோராதிராவும் ஒரே பிறந்தநாளைப் பகிர்ந்து கொண்டனர், அதாவது ஆகஸ்ட் 19. இது இன்ஸ்டாகிராம் மூலம் நோராதிரவிடம் என்னை தொடர்பு கொள்ள வழிவகுத்தது, அதன் பின்னர், நாங்கள் பல விஷயங்களைப் பற்றி விவாதித்தோம், எங்களுக்கு இடையே பல ஒற்றுமைகள் இருப்பது ஒரு தற்செயல் நிகழ்வாகக் கருதப்பட்டது. எனவே, நாங்கள் டி.என்.ஏ சோதனைக்கு செல்ல முடிவு செய்தோம்.

எங்கள் இரு குடும்பங்களுடனும் இந்த விஷயத்தைப் பற்றி விவாதித்தபின், குபாங் கெரியனில் உள்ள யுனிவர்சிட்டி சைன்ஸ் மலேசியா மருத்துவமனையில் (HUSM) டி.என்.ஏ பரிசோதனையுடன் தொடர நாங்கள் ஒப்புக்கொண்டோம். நாங்கள் உயிரியல் ரீதியாக தொடர்புடையவர்களா என்பதைப் பார்க்க  என்று அவர் கூறினார். கோத்தா பாரு கம்போங் புலாவ் குண்டூரைச் சேர்ந்த அட்ரியானா இவானியின் தந்தை சிட்டி அமினா இஸ்மாயில் 66, நோரதிராவின் “தந்தை” ஹுசின் ஒமர் ஆகியோர் ஆய்வுக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டனர்.

நோராட்டிராவும் நானும் 99.99 சதவிகித இரட்டை சகோதரிகள் என்று கண்டறிந்த முடிவு, எங்களை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியது. குறிப்பாக என் அம்மா கண்ணீருடன் ஏற்றுக் கொண்டார். என் இரட்டை சகோதரியாக பதிவுசெய்யப்பட்ட அட்ரியானா இவானி, உண்மையில் ஹுசின் ஒமர் மற்றும் ரஹ்மா ஈசா (2018 இல் இறந்தார்) ஆகியோரின் சொந்த மகள், அவர்கள் நோராட்டிராவின் பெற்றோர் என்று பெயரிடப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

அவர்களின் கால்களில் உள்ள குறிச்சொற்கள் என் தாயின் பெயரைக் கொண்டிருந்தன. எனவே எங்கள் குடும்பம் அவர்களை எங்கள் ஒத்த இரட்டையர்களாக ஏற்றுக்கொண்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.  நோரதிரா, அட்ரியானா இவானி மற்றும் அட்ரியானி இவானி ஆகியோரின் பிறப்புச் சான்றிதழ்களின் அடிப்படையில், அவர்கள் ஆகஸ்ட் 19, 2001 அன்று முறையே அதிகாலை 1.14, அதிகாலை 1.27 மற்றும் அதிகாலை 1.34 மணிக்கு பிறந்தனர் என்று அவர் கூறினார்.

டி.என்.ஏ முடிவுகளை ஏற்க தனது தாய் ஆரம்பத்தில் தயக்கம் காட்டியதாகவும், உளவியல் ரீதியான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்ற அச்சத்தில் இந்த விஷயம் யாருக்கும் வெளிப்படுத்தப்படவில்லை என்றும், குறிப்பாக அட்ரியானா இவானி மீது அவர் கூறினார்.  சம்பந்தப்பட்ட தரப்பினருக்கு எதிராக சட்ட நடவடிக்கை எடுக்க அவரது குடும்பத்தினர் ஒரு வழக்கறிஞரை நியமித்துள்ளனர். உண்மை வெளிவந்த நிலையில், நோராதிரா கடந்த ஜனவரி முதல் கோத்தா பாருவின் கம்போங் லாங்கரில் தனது சொந்த  குடும்பத்துடன் தங்கி வருகிறார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here