தேனீக்களால் கடுமையாக காயமடைந்த ஆடவர் தீயணைப்பு வீரர்களால் காப்பாற்றப்பட்டார்

நிபோங் திபால்: தேனீக்களால் கடுமையாகத் தாக்கப்பட்ட 56 வயது நபர் இங்குள்ள சிம்பாங் சுங்கை புவாயாவில் உள்ள மலையிலிருந்து தீயணைப்பு வீரர்களால் மீட்கப்பட்டுள்ளார்.

தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்து புதன்கிழமை (ஜூன் 30) மதியம் 1.56 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்டவரைக் கண்டதாக பினாங்கு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செயல்பாட்டு அதிகாரி முகமட் அமீர் அகமது தர்மிஜி தெரிவித்தார்.

தீயணைப்பு வீரர்கள் அந்த ஆடவரை அரை உணர்வு நிலையில் கண்டனர். சம்பவ இடத்திலேயே மருத்துவ உதவி வழங்கப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்னர் பொது மக்களுக்கு சொந்தமான பிக்கப் டிரக்கைப் பயன்படுத்தி கீழே கொண்டு வரப்பட்டார் என்று முகமட் அமீர் கூறினார். காட்டில் தற்செயலாக தரையில் ஒரு தேனீ கூண்டின் மீது காலடி வைத்தபோது அவருக்கு இந்நிலை ஏற்பட்டது

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here