கர்ப்பிணி மனைவியை சிகிச்சைக்கு அழைத்து செல்ல அனுமதி மறுப்பு; ஆடவர் போலீஸ் புகார்

பண்டார் பாரு செந்தூலில் மேம்பட்ட இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு  பகுதியில் இருந்து ஆடவர் ஒருவர் தனது மனைவியை மருத்துவ சிகிச்சைக்காக அழைத்துச் செல்ல அனுமதிக்காததால் ஒருவர் போலீஸ் புகாரினை பதிவு செய்தார். திங்களன்று  (ஜூலை 12) இந்த சம்பவம் குறித்து அறிக்கை கிடைத்ததை செந்தூல் ஓ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் உறுதிப்படுத்தினார்.

மேம்பட்ட MCO பகுதிக்கு வெளியே தனது மனைவியை மருத்துவ சிகிச்சைக்காக அழைத்துச் செல்ல அனுமதிக்காததில் அதிருப்தி அடைந்ததால் 30 வயதான ஆடவர் புகார் செய்துள்ளார்.

எங்கள் சோதனை ஜூலை 6 ஆம் தேதி தொடங்கியது. அந்த நபர் தனது கர்ப்பிணி மனைவிக்கு மருத்துவ சிகிச்சை பெற அந்த இடத்தை விட்டு வெளியேற அனுமதி கோரியுள்ளார் என்று அவர் புதன்கிழமை (ஜூலை 14) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பின்னர் அந்த நபர் அந்த பகுதியில் உள்ள சுகாதார அமைச்சக அதிகாரிகளிடம் பரிந்துரைக்கப்பட்டு, அப்பகுதியை விட்டு வெளியேற அனுமதிக்கப்பட்டார். ஒரு முழுமையான விசாரணை மேற்கொள்ளப்பட்டு, தேவையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். சரிபார்க்கப்படாத எந்தவொரு பிரச்சினையையும் செய்திகளையும் பரப்ப வேண்டாம் என்று நாங்கள் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறோம். இது பொதுமக்களின் கவலைக்கு வழிவகுக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here